ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้ำไม่ท่วมเอาแดงๆมาขยับบอร์ด
  • image
    image
    image

April น้องสาว ของโค๊ะเค๊ะพี่ยุทธ ตอนนี้ 8 เดือนครึ่งแล้วจ้า จี๊ดน่าดูแต่ความใหญ่คงไม่เท่าโค๊ะแน่ๆเลย
    ไฟล์แนบ
    P1100222.jpg 126K
    P1100234.jpg 131K
    P1100243.jpg 141K
  • มุมขาหลังสวยมากครับ
  • ยังไม่ทราบจริงๆ ครับว่านํ้าท่วมหรือการที่บอร์ดไม่มีผีเลยทําให้เงียบลง... :015:
  • สวยครับโตขึ้นเยอะเลยครับ April ของท่านตั๋ว :063:
  • จริงๆอยากเอามาลงนานแล้ว แต่อยู่ปากเกร็ด นั่งเกร็งๆอยู่ที่บ้านทุกวันว่าจะท่วมหรือไม่ท่วม จนตอนนี้ระดับน้ำลดลงแล้ว ค่อยโล่งอก ลมเย็นๆบรรยากาศดีๆ เลยถ่ายรูปมาขยับบอร์ดแก้เซง (เดี๋ยวพี่มาร์คแกจะบอกว่าหายเห่อ55+)
  • เออ ได้เห็นหมาทรงแบบนี้บ้าง ดีใจจัง
  • ว่าแต่ว่า f1 มาส่งที่ปากเกร็ดยังอ่ะป๋า ล่าสุดที่ไปที่ร้านเค้าบอกว่าสั่งไปแล้วแต่ไม่มาส่ง ดีนะผมกลับไปเพชรบุรี ไปได้ที่เพชรมา 2 กระสอบ ทางปากเกร็ดน้ำไม่ท่วมลงทางด่วนแจ้งวัฒนะมาวิ่งสบายเลย ถ้าส่งแล้วก็ดีแต่ถ้ายังอยากบอกป๋าว่ามีหลายคนเดือดร้อนครับ 555+
  • พี่ออกส่งเองทุกวันไปหลายพันถุงแล้ว ยังไม่ได้หยุดเลยครับ ช่วงนี้ทนๆกันหน่อยนะครับ
    พนักงานยังไม่มาทำงานเลย ช่วงนี้ต้องทำแทนไปเรื่อยๆ ขี้เกียจโทรตาม
  • ผมตุนไว้แล้วครับ 555+ อีกอย่างต้นเดือนหน้าผมก็กลับเพชรบุรีอีก ถ้ายังไม่มาส่งที่ปากเกร็ดเดี๋ยวผมก็ตุนจากเพชรขึ้นมาอีก 5555+
  • ขอบคุณที่เป็นแฟนพันธ์แท้เอฟวันครับ
  • สวยแดงหุ่นสวยงาม มุมขาหลังดีมาก จะติดตามดูตอนเป็นสาวเต็มตัวน๊ะจ๊ะ :013:
  • ว่างๆแวะมาเยี่ยมอิตัวเล็กหน่อยพี่กระทิง อิตัวเล็กมันคิดถึง 5555+
  • ตัวนี้ฟิตดีๆน่าจะสวยเทพเลยนะ
  • โชคดีมากเลยตั้ว ที่บ้านน้ำไม่ท่วม ของพี่ตอนนี้หน้าบ้านยังอกอยู่เลย เซ็งมากimage
    ไม่รู้เมื่อไหล่จะได้เข้าบ้าน BIGBAG :002:
    ไฟล์แนบ
    101120111452.jpg 92K
  • ไหล่ขวาไอ้โค๊ะไปโดนใครยิงมาพี่ยุทธ 2 รูเลย 555+ ขอให้น้ำลดไวๆครับ เอาใจช่วย น้ำท่วมมันเดือนร้อนไปทุกสรรพสิ่งบนพื้นพิภพจริงๆ แม้แต่บรรดาน้องหมาทั้งหลายที่คลั่งไคล้ F1 ก็ยังได้รับผลกระทบตามๆกันไป สงสัยพี่มาร์คต้องซื้อเรือไว้ส่งอาหารแล้วมั้งครับ
  • จะว่าไป มีลูกค้าถ่อแพมาซื้อจริงๆด้วยนะ ฟังเขาเล่าแล้วยังขำ เขาบอกตอนแพข้ามสะพานนี่ละเหนื่อย ต้องแบกข้าม ฮ่าๆๆ
  • ตอนนี้ มาพักอยู่ เหนือเกือบเดือนล่ะ เมื่อวานไปซื้อ F1 หน้าวัดใหญ่ พิษณุโลก F1 ม่วงหมดพี่ เลยได้แดงมาเอาพอประทังไปก่อน