ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้รักของเราคงอยู่ อยู่ตลอดกาล
  • สนใจทำพ่อพันธ์บอกได้นะครับอุบล 084-0371087
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 67K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 93K
    3.jpg 71K
  • ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าเปนGaffเท่าไหร่นะครับ
    พ่อมันชื่อzaimond ปู่ชื่อbonzai
    แม่ชื่อpandaเป็นลูกของTaMa
    แต่มันคือลูกชายสุดที่รักของผมที่ไปไหนต้องเอามันไปด้วย ไปด้วยกันบ่อยกว่าเมีย ^^
  • ผมไม่เคยเคยเลี้ยงหมา(เอาแบบบ้านๆนะครับ) เพราะไม่เคยสนใจเท่าไหร่แต่มีคนมาบอกว่ามีหมาบลูเทอเรีย
    จะให้จะเอามั้ยผมตอบว่าเอา(อยากลองเลี้ยงดู)แต่พอไปรับมันมันไม่ใช่บูเทอเรียมันเปนหมาอะไรไม่รู้ต้องรับมันมาเลี้ยง ในที่สุดมารู้ทีหลังว่ามันคือพันธ์ พิทบูลผสมกับ ลาบาดอร์ มันทำให้ผมหลงรักมันมากจนผมต้องมาศึกษาพันธ์พิทบูลอย่างเอาจริงเอาจังและได้มาดูแลสักตัว แล้วแพนด้ามันอยู่ไม่นานมันก็จากผมไป ผมเลยลองซื้อหมาพิทบูลมาเลี้ยงดูแล้วก็คงเลี้ยงพันธ์ไหนต่อไปไม่ได้แล้วถ้าไม่ใช่พิทบูล ประทับใจกับทุกสิ่งทุกอย่างที่มันทำให้เรา
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 64K
    4.jpg 78K
    7.jpg 39K
  • ตอนนี้พี่สาวผมรักมันมากกว่าน้องชายอีกครับ :) :) :)
  • หมาสวยดีครับ หุ่นสมส่วนดีด้วย
  • พี่สาวน่ารักอ่ะ อิอิ :p
  • หมาสวยครับ
  • พี่สาวน่ารักอ่ะ อิอิ >>>>>>> ตลอดดดด เลย 55+
  • กำลังจะเริ่มฟิตหมากล้ามแล้วครับหน้าหนาวมายืนละแล้วจะอัพรูปให้ดูนะครับ
    พี่สาวผมโสดนะครับ55555555555555ทำแต่งานเลยมะมีแฟน
  • ป๋านี้ไม่ธรรมดาแฮ่ะ...............พี่สาวสวยครับตามป๋าไปครับ เอิ๊กกกกกกๆๆๆๆ
  • พี่สาวสวยครับ
    (ตามป๋ามาร์คไปคับ)
    อิอิ
  • ไม่มีใครพูดถึงหมาเลย :025: :025: :025:
  • ตัวจริงน้องหมาหล่อมากเลย น้องบู๊ :) จำกันได้ไหมเจอกันที่ทุ่งศรีเมืองนะจ๊ะ