ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปาร์ตี้แรกหลังน้ำลด
  • ปาร์ตี้ครั้งแรกหลังน้ำลดที่ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน พร้อมเปิดใจเฮียมาร์ค (นิดหน่อยพอหอมปากหอมคอ)

• เอาไว้ไปเยี่ยมที่ดีวันครับพี่
  • ฝากนิ่งรอซักพักใหญ่ๆ คนจะอัพยังไม่ฟื้น
  • เมื่อคืนก็อุ่นเครื่องพอได้หายเหงาครับ :-D

ไม่ได้นัดหมาย ขับรถผ่านเลยแวะไปเล่นๆ ปรากฏว่าถึงบ้านเที่ยงคืนครับ
  • :063: ดูๆๆไป เมื่อ กี่ พี่มาร์ค เกือบ จุดติด ไป การเมือง แล้ว อิๆๆๆๆ.......... :-D
  • การเมืองเรื่องเล็ก แต่เรื่องการมุ้งนี้ซิคนรูปไม่หล่อทนฟังไม่ได้
  • เปิดทำการแล้ว!!!! หลังน้ำลดก็เริ่มจะกลับมาคึกคักอีกครั้ง
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3804++.jpg 132K
    IMG_3805++.jpg 207K
    IMG_3806++.jpg 209K
  • เปิดไวน์กันเลยนะเนี่ย ไฮโซจิงๆๆ 555
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3810++.jpg 178K
    IMG_3811++.jpg 126K
  • รสชาติจะกลมกล่อม !!!
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3812++.jpg 125K
  • วันนี้จัดชุดใหญ่ สุกี้ คอหมูย่าง ไก่ย่าง เครื่องดื่มพร้อมเต็มที่
    ขอขอบคุณ คอหมูย่าง จากพี่นัท และไก่ย่าง จากพี่กรด้วยนะคับที่นำมาช่วยงานในครั้งนี้
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3814++.jpg 177K
    IMG_3815++.jpg 152K
    IMG_3816++.jpg 160K
  • ตอนนี้ D1 ก็เปิดให้บริการแล้ว แต่ตอนนี้อาจจะลำบากเรื่องที่จอดรถเล็กน้อย ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยแล้วเจอกันในโอกาศหน้า ขอบคุณมากคับ
  • สำหรับเสาร์หน้าถ้าไม่ผิดพลาดอะไร พี่มาร์คจะมาสอนการทำคอกเทลให้ได้ดื่มกัน ใครสนใจมาได้เลย
    image
    ไฟล์แนบ
    219995.jpg 12K
  • หิวว น่ากินไปหมดคับ
  • แอบไปซ้อมมา หลังจากที่ต้องหยุดการเล่นกิจกรรมทุกรูปแบบมา3เดือนเต็ม

• Party แบบนี้เราจะมีกันทุกวันเสาร์ ใครว่างมาเจอกันได้เลย