ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่น้องปทุม เป็นไงกันบ้าง
  • หายไปไหนหมด..กลับมาได้แล้ว
  • สงสัยติดลมไปกับน้องน้ำหมดแล้วท่านเอก
  • แบบว่า อยากจะบอกว่าผมโพสลงในกลุ่มไม่ได้เลยอ่ะครับ โพสแล้ว ลอคอินเด้ง ตลอดเลย ไม่ทราบว่าเป็นเหมือนกันไหมครับ
  • กลับเข้าบ้านแล้วท่านฝั่งผมแห้งแล้วแต่ฝั่งเอกยัง
  • หวัดดีคับพี่เพื่อนๆทุกท่าน...โทษทีที่หายไปซะนาน....พยายามจะโพสข้อความอยู่เหมือนกันเเต่โพสไม่ได้คับ
    .....น้องน้ำมาที่....จัดชุดใหญ่ให้เลย...อิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06049.JPG 30K
    DSC06049.JPG 30K
  • พี่มาร์คคับ...รบกวนเเก้ไขให้ด้วยคับ.....
  • ยังเข้าไม่ได้เด้งออกตลอด
    พี่เอก/พี่อ้น/อ๊อด/ น้องคนนี้ชื่ออะไรครับ สบายดีกันนะครับ
    ส่วนผมถนนหน้าบ้านผมยังระดับเข่า ถนนเข้าหมู่บ้านประมาณหน้าแข้ง ตอนนี้ก็เร่งทำความสะอาด เพราะต้องทำคนเดียว แฟนมีน้องและยังไม่ให้มาบ้านลำบากเขา ส่วนผมก็เช้าทำงานและพักบ้านน้าสาวแถวเจริญกรุง แถว สน.วัดพระยาไกร บ่ายๆก็กลับมาบ้านที่คลอง3ให้ข้าวสมุน กับทำความสะอาดเท่าที่ทำได้ เย็นๆก็กลับบ้านที่เจริญกรุง ช่วงนี้เปลืองค่ารถ กับต้องยอมเหนื่อยหน่อย เดียวก็เข้าที่เข้าทาง...
  • สู้ๆพี่....เดี๋ยวน้ำลดคราวนี้ต้องฉองใหญ่ซักหน่อย...อิอิ
  • <<<น้องคนนี้รึป่าว ถ้าใช่ผม ชื่อโตสครับ อยู่คลองหก เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ครับ คลองหกน้ำแห้งและสบายใจหน่อย แหะๆ <br />

image
    ไฟล์แนบ
    น้ำซุป.jpg 76K
  • ครับน้องโตส