ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพรายละเอียด Salmon Oil ครับ
  • น้ำมันปลาซอลม่อนนำเข้ามาครับ ผลิตจากน้ำมันปลาแซลมอนบริสุทธิ​์ คุณภาพอุดมไปด้วยกรดไขมันจำเป็น​ ประเภท Omega 3 และ 6 ที่เป็นประโยชน์ต่อสัตว์เลี้ยง บำรุงขนอะครับ แก้ผิวหนัง ไขข้อ ระบบสืบพันธุ์ หัวใจ และตับ ขวดเดียวเห็นผล ขนแน่นๆ นุ่ม สวย
    ราคาเป็นขวดลิตรครับ 850 บาท ไม่รวมค่าส่ง

รายละเอียดการโอนเงิน ไทยพาณิชย์ 1352121859 ชื่อชาญวุฒิ พัฒนวรวัฒน์ สาขา ดาวคะนอง
    โอนเงินแล้วแจ้งโอนที่เบอร์ 0852311116 ครับ และแจ้งชื่อที่อยู่ในข้อความได้เลยครับ หากส่งแล้วผมจะแจ้งเลขEMSให้ทางข้อความเช่นกันครับ

เรื่องความเชื่อใจผมจะถ่ายบัตรประชาชนลงไว้ให้ด้วยครับ รับรองว่าส่งถึงแน่นอนครับ เพราะมีลูกค้าโทรมาเรียนให้ผมทราบเรื่องนี้ เพื่อความสบายใจในการโอนเงิน แต่ผมขออนุญาติปิดใบหน้านะครับimage

image
    ไฟล์แนบ
    Coat.jpg 36K
    my.jpg 97K
  • คือผมอยากรู้ว่าคนที่นำมาขายอยู่แถวจอมทองรึ้เปล่าคับผม
  • ผมก็ ใช้อยู่ของเขาดีจริง
  • ช่ายครับผม จอมทองกทม. นะครับ ผมอยู่บางประแก้วอะครับ
  • ปิดเลขบัตรน่าจะดีนะครับ