ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาเสียงหัวเราะมาฝาก
  • ช่วงนี้เห็นมีเหตุการไม่ดี เห็นคนหลายๆคนเครียด เลยเอาไรขำๆ น่ารักๆมาให้ดู
    คลิป ต่อไปนี้เป็นการเเข่งหมาครับ เเข่งวิ่ง..จ้าวความเร็วของเราก็คือ เจ้า..เกรย์ฮาวด์ ของเรานี่เอง
    ผมขออธิบายซักนิดก่อนดูนะครับ เผื่อบางท่านอาจไม่เห็น เขาจะปล่อยหมาพร้อมกันเเล้วก็เอาตัวที่ไปถึงเป็นตัวเเรกได้ชัยชนะ เเต่มันเกิดเหตุการณ์ไม่คาดคิดขึ้นสิครับ ช่วงต้นเกมส์มีหมาสีขาวลายดำอยู่ ตัวนึงถูกเบียดล้มกลิ้งไปเเบบไม่เป็นท่า....เลยทำให้มันช้าลงไป มันโดนทิ้งห่าง..

ระหว่างนั้นกลุ่มที่นำอยู่นั้นก็ได้วิ่งทิ้งห่างเเละหายลับไปไกลเรื่อยๆจากหมาตัวนี้
    เเละในทันใดนั้นเอง เจ้าหมาตัวที่เสียหลัก ก็ได้วิ่งกรโดดข้ามรั้วเเละวิ่งลัดสนามมา ขณะที่กลุ่มผู้นำนั้นกำลังวิ่งตีโค้ง... เจ้าหมาตัวขาวเเต้มดำนี้ได้วิ่งลัดสนามจะไปเเซงหน้ากลุ่มผู้นำ เเละเเล้วก็เป็นดังที่มันหวัง ตอนนี้มันเเซงหน้าเเล้วเเต่มันยังอยู่ในสนาม ซึ่งมันผิดกฎกติกา เเล้วมันต้องทำยังไง
    มันก็ต้องกระโดดข้ามรั้วออกมา เพื่อจะให้ถูกต้องตามกฎ มันต้องลงมาวิ่งที่ลู่วิ่ง..
    เเล้วมันก็กระโดดข้ามรั้วลงมาในลู่วิ่งเเละมันก็วิ่งอย่างสุดชีวิตเพื่อชัยชนะ คำเดียว เเละเเล้วมันก็ถึงก่อนใครเเละทำให้มันได้ที่ 1 ไปนั่นเอง 555+
    ลองกรอกลับดูหลายๆครั้งนะครับ
  • ผมว่ามันฉลาดดีนะ คนดูหลายๆคนคงทึ่งกับการคิดเเหวกเเนวของมัน
    หมาตัวนี้คงคิดว่ามันถูกเบียดล้มกลิ้งไปเลยทำให้มันตามตัวอื่นไม่ทัน สิ่งที่จะทำให้มันชนะได้ต้องลัดสนามเท่านั้น 555+
    ผมว่าแปลกดีนะครับ มันทำให้ผมคิดอะไรได้หลายๆอย่าง ว่าบางครั้งหมามันก็ทำสิ่งที่เกินคาดได้..เพื่อเจ้าของ
    ขำมากๆเลย
  • หมาพวกนี้ความเร็วสูงมาก.. การล้มเเต่ละครั้งอาจทำให้บาดเจ็บสาหัสหรือตายได้..
    เเต่เจ้าตัวที่ล้มมันก็ไม่ได้เป็นอะไร..มันเลยต้องวิ่งต่อไป 55+
  • แว้บๆมีทางลัด
  • อืม ใครว่า หมา มันคิด ไม่ได้ หว่า 5555 :m01:
  • อีกคลิบกับความงดงามครับ
  • ชนะเลย๕๕๕๕
  • อันแรกฮาโครต
  • คุณKamatoHIN29.......สุดยอดครับ แบบนี้เรียกว่าจิตใจมุ่งมั่นที่จะเอาชนะ :063: :063: :063:
  • =D> เจ๋งครับ
  • ระวังมันจะมาาาา 555
  • ฉลาดๆๆ :-))