ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ.jpg 48K
  • image
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ2.jpg 47K
  • image
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ1.jpg 135K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ก่อนจะทำออกมา ลองเปิดให้จองก่อนนะครับ แนะนำด้วยความปราถนาดี
    อย่าเชื่อเพียงคำยุของคนไม่กี่คน เดี๋ยวเงินจะจมเพราะขายไม่ออก เป็นห่วงครับ :-D

พี่โดนมาแว๊วววววว ฮ่าๆๆๆ
  • ครับผมไม่ได้ทำขายครับต้องขอโทษด้วย กะทำใส่กันเองครับ ที่ทำงานผมมีคนรักหมาหลายคนครับ บางคนก็เลี้ยงบางคนก็ไม่ได้เลี้ยงแต่ก็รักหมา (ใส่ให้ชาวบ้านรู้บ้างว่าผมรัก Pitbull)
    ไปที่ร้านทำเสื้อ เค้าบอกว่าหน้ามาต้องเปลี่ยนเป็นลายเส้นก่อน ต้อนนี้รอแบบใหม่อยู่ครับ....(กะจะเอาหน้า Zeus ขึ้นเสื้อ)
    ขออภัยด้วยครับ....
  • พี่รีบเตือนไว้ก่อน เห็นมีน้องบางท่านทำออกมาขาย แต่ขายไม่ออกมันก็ทำให้เงินจมครับ
    แต่ทำออกมาใส่เล่นๆตามจำนวนคนจอง สนับสนุนเต็มที่ครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค