ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวครับ
  • :021:สวัสดิ์ครับ พี่ๆเพื่อนๆ ผมได้ติดตาม pitbullzone มานานแล้วครับ แต่ไม่ได้ เข้ามาโพส พูดคุยนะครับ ยังไง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ วันนี้ผมเอา พิทบลุ สาว เพิ่ง จะมีเมน ครั้งแรก ครับ ให้เพื่อนๆพี่ ๆ ช่วย ให้คำแนะนำเพิ่มเติม และ ช้วยดูหมา ของผมหน่อยครับ เลี้ยงมาตั้งแต่เล็ก เลย ( ตอนนี้กำลังมองหา พ่อพันธ์ ไว้เพื่อในวันข้างหน้าด้วยนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    MUBIN.jpg 79K
    DONUT_2.jpg 85K
    DONUT.jpg 63K
  • ผมอยู่บางบัวทอง นะครับ ลืมบอก
    ไฟล์แนบ
    DONUT_22.jpg 85K
  • จากที่ผมถามๆมาเค้าว่าแม่หมาควณผสม ฮีท ครั้งที่2 นี่ครับ หรือว่าอายุ 2ปีขึ้นไปครับ เพราะให้แม่หมาใด้โตเต็มที่ก่อนครับ
  • :o001:อ่านจากกระทู้ๆอื่นๆมาอ่ะครับ หรือไม่แน่ใจรอพี่ๆเซียน พิทบูลมาตอบก็ใด้ครับ ผมก็ปากเกร็ดครับ ใกล้ๆกัน
  • น่าจะใช่นะครับ...:005:
  • ตามนั้นเลยครับ :m001::m001:
  • ครับขอบคุณ ทุกท่านเลย ครับ ปากเกร็ดใกล้ๆ แต่ถึงจะอยู่ที่ไหน เราก็ชาว พิทบลูด้วยกันทั้งนั้นครับ คือตอนนี้อยากดู ตัวผุ้ไว้ก่อนนะ ครับ รอให้ฮีท 2 มาก่อน เลยอยาก ลองมองๆ เอาไว้ นะครับ
    ไฟล์แนบ
    PICT0343_12.jpg 86K
  • สาวน้อย โดนัท
    ไฟล์แนบ
    PICT0344_23.jpg 88K