ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีที่รับฝากพิทที่ขอนแก่นไหมครับ
  • ประมาณ2เดือนครับ รบกวนใครมีข้อมูลไหมครับ ขอบคุณมากครับ
  • ผมรู็จักสองที่ครับ โรงพยาบาลสัตว์ปิยะมิตร กับ โรงพยาบาลสัตว์ขอนแก่น(โรงพยาบาลศูนย์ขอนแก่นครับ) : ) เคยเห็นเขาเอาไปฝากเเต่ไม่รู้พิทบูลเขารับรึเปล่านะครับ !
  • ขอบคุณมากครับ แต่ถ้าเป็นที่รับแบบเข้าใจพิทบูลคงจะดีครับเพาะคงเลี้ยงรวมกันหลายพันธุ์ ไม่รู้จะมีปัญหาหรือเปล่าถ้ามีหมาพันธุ์อื่นเดินไปมาหน้ากรงเขา กลับมานิสัยหมาเราเปลี่ยนไปก็ลำบากอีกหรือเปล่าไม่รู้ ถ้าเป็นที่รับพิทโดยเฉพาะคงจะดีครับ ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
  • ถ้าฝากซักอาทิตย์นึง ผมจะรับดูแลให้อยู่ครับ แต่สองเดือนนี่ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน เดี๋ยวจะลองถามเพื่อนๆ ให้นะครับ :-D
  • หมาเล็กถ้าฝากเลี้ยงระวังเรื่องลำไส้ นะครับ ;;)