ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงตา..มาเฟีย เอ็กตรีมบูลลี่
  • f1ม่วงกับแดง ถ้าเกินปีแล้วแต่ทำกิจกรรมหนักสีไหนดีกว่ากัน ปีหนึ่งขึ้นต้องกินสีแดง แต่โปรตีนน้อยกว่าสีม่วง
    ไหนดีกว่า เอ็กตรีมบูลลี่แบ่งขายปล่าวแบบ5โลอะจะได้เอาไปผสม ถ้ามีจะซื้อคนแลกเลย เพราะถ้าซื้อถุงใหญ่ไม่มีกำลังจะซื้อ
    f1ตกเดือนหนึ่งก่อ2-3ถุงแล้ว
  • สีแดง ดีกว่าครับท่าน

หมาโต กิจกรรมหนักเน้นโปรตีนที่ย่อยง่าย เพื่อการซ่อมแซมส่วนที่สึกหรอ และในขณะทำกิจกรรมหนักมันต้องการโปรตีนไปเป็นพลังงานด้วย ไขมันก็ต้องสูง

หมาเด็กให้เน้นโปรตีนสูงไว้ก่อน แต่ต้องเป็นโปรตีนที่ย่อยได้จริง ไม่ใช่เศษโปรตีน เพื่อการเจริญเติบโตอย่างเต็มที่ครับ

เอกซ์ตรีม หากแกะถุงแบ่งขาย มันจะไม่คุ้มกับค่าส่งครับ และอีกอย่างถุงห้าโลมันก็ไม่ปลอดภัยต่อการข่นส่งครับ อาจจะโดนแสง โดนความชื้น ทำให้คุณภาพเสียได้

แต่ถ้าท่านต้องการจริงๆ เรามีถุงขนาด 1 กก บรรจุในถุงฟลอยกันแสง ราคาโลละ 200 บาท ส่งให้ได้ทางไปรษณีย์ครับ ติดต่อได้ที่คุณนกเลย
  • ขอบคุณครับที่แนะนำ