ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

up 5 เดือนแหละ Art monet
  • เลี้ยงมาตั้งนานไม่รู้สึกว่าโตขึ้นเลย 555 น่ารักมากๆ ฟิตมากๆวิ่งกระจายimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    art monet.jpg 200K
    _MG_1784.jpg 175K
    _MG_1767.jpg 185K
  • :063: โตเร็วจังครับพี่ก้องเผลอเป๊ปเดียว 5 เดือนแว๊วววว :033:
  • ชอบออกกำลังแบบสุดๆเลยครับ วิ่งกระจายเลย ผมเลยตัดใจไม่เลี้ยงในแบบบลูลี่กินๆนอนๆครับ :-?
  • เยี่ยมเลย
  • เดินเล่นผ่อนคลายทุกวันเลยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_1747_.jpg 220K
    _MG_1748.jpg 223K
  • สวยงามครับ สุขภาพดีสุดๆ
  • นี่แหละครับโมเน่ตัวจริง เล่นได้ทั้งวันครับ ^_^
  • ชอบไอ้ตัวโตมากเลย รูปที่มันหยอกก่ะไอ้ตัวเล็ก แฟนบอก โหดชะมัด
  • นี่ถ้ามันโตเต็มที่ทั้งคู่จะถูกมันลากมะนี่..
    :-?
  • @Arty ขอบคุณครับ ช่วงนี้ให้อดมื้อกินมื้ออยู่เพราะเริ่มงอแงไม่ค่อยกินห่วงเล่น
    @experimental สุดอะครับแถมชอบป่วนตัวนั้นตัวนี้
    @brembowing เล่นกันแรงครับ ต้องคอยดุ
    @0108 ผมฝึกทุกวันครับตัวใหญ่มีดึงบ้างเวลามีหมาอื่นเข้ามาจะกัด ตัวใหญ่ก็3ปีแหละ ถ้ามาลากผมก็จะสั่งชิด เดินแบบชิดโซ่หย่อนๆไปได้หลายโลอยู่ถ้าไม่มีใครมาป่วน :)
  • คุณก้องแนะนำว่าให้เอานกเกาะไหล่ไปด้วยนะคะ เท่ห์ได้อีก :030:
  • 5555 จิกหูขาดแน่นกผมอารมณ์ขึ้นๆลงๆ นกสายกัดอะ555
  • ปล.สมัยก่อนนกผมไม่เป็นแบบนี้ เลี้ยงมา15ปีแล้วตัวนี้เพิ่งมาเป็นตอนหลังจากถูกงูบุกกรงเมื่อ2ปีก่อนครับ เซ็งโคตร
  • เดินแถว กรมชล ใช้ป่าวคับ
    ผมก็เคยพาไปเดิน
  • ใช่ครับผมมาเมื่อไหร่ก็มาทักทายได้ครับผมเดินทุกวันครับ
  • ได้คับ ผมชอบพาไปเดินวันอาทิตย์ เดินตรงข้างหน้าอะคับ ที่คนมาวิ่งเยอะ ^^
    แล้วเจอกันคับ
  • สงสัยนกเซ็ทโปรแกรมปกป้องตัวเองไว้ :026: