ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อพันธุ์สายGAFFเปิดรับผสม
  • เป็นพ่อพันธุ์สายGAFF 100% อยู่ที่ศรีสะเกษ ราคาไม่แพง เข้าได้กับทุกสาย ที่ต้องการพัฒนา กะโหลก และมวลกล้ามเนื้อ สั้น กระชับไซด์ประกวด
  • เป็นพ่อพันธุ์สายGAFF 100% อยู่ที่ศรีสะเกษ ราคาไม่แพง เข้าได้กับทุกสาย ที่ต้องการพัฒนา กะโหลก และมวลกล้ามเนื้อ สั้น กระชับไซด์ประกวด
  • จัดรูปให้เลยครับเฮีย

การันตี ความใหญ่ของกะโหลก นิสัย
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
  • หล่อมากครับพี่

:)
  • ตระกุลนี้ มันเหมาะแก่เลี้ยงฝึก มาก เพราะ มันค่อนข้างจะเบาลง
    (ไม่รุ้เหมือนกันรึป่าวเพราะเคยเลี้ยงสายนี้เช่นกัน)image
    ไฟล์แนบ
    IMG0339A.jpg 51K
  • นี้ คือ พิทบูลในฝันของผมเลย
    ชอบ ชอบ ชอบ = รัก เลยครับพี่
    ++++
  • ขอขอบคุณท่านโตที่ช่วยลงรูป คุณ8MeGถ้าชอบก็หาตัวเมียมาสานฝันกัน 0810644545 แล้วฝันจะเป็นจริง
  • เจอตัวจริงสวยครับ นิสัยดีอีกต่างหาก
  • ถ้าใครสนใจสายGAFF เข้าไปดูที่ WWW.GAFFKENNELS.NET ครับ