ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกี่ยวกับหมา6-7เดือน
  • :o001: หมาผม 6-7 เดือนใด้มั้งครับ แต่ทำไมยังดูเด็กๆอยู่อ่าครับ คือตัวมันเตี้ย กว่าหมาข้างบ้านอ่าครับหน้ามันก็เด็กๆด้วย นิสัยยิ่งหมาเด็กชัดๆเลยครับบางกระทู้7-8ก็ผสมใด้แล้ว หมาผมโตช้าหรือป่าวครับ ตัวใหญ่แต่มันเตี้ยครับ เหมือนหมูเลยครับ แล้ว หมามันจะสวยโตเต็มที่ตอนอายุประมาณเท่าไหร่อ่าครับ
  • เตี้ยหรือสูงก็อยู่ที่สายพันธุ ตอนขวบนึงสูง15-16นิ้วเองตอนนี้จะ2ขวบสูง17นิ้วเอง
    อีกตัวตอน1ขวบสูง19นิ้วตอนนี้21นิ้ว ส่วนนิสัยก็เป็นธรรมดาของพิทครับ(นิสัยเหมือนเด็กไม่ยอมโต)
    ของผมจะ2ปียังซนเหมือนลิงอยู่เลย(แม่บอกว่าเลี้ยงมันเหมือนลิงไม่เหมือนหมา):028:
    ก็ดีซื้อหมาได้ลิงแถมมาด้วย:013:
  • แล้วของผมอ่ะ 7 เดือนตัวนิดเดีย แต่ไม่ยอมอ้วนสงสัยจะเล่นมากไป
    ไฟล์แนบ
    IMG_0375_resize2.JPG 121K