ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่มาร์คครับ
  • พี่ครับผมมีใบเพ็ด UKC เจ้าของเซ็นโอนแล้ว แล้วผมต้องทำอย่างไรต่อครับ ใบเพ็ดจึงจะเป็นชื่อผมเป็นเจ้าของสุนัข
  • ก็ส่งไปเปลี่ยนชื่อครับ ค่าเปลี่ยน 1500 ค่าส่งอีกประมาณ 1xxx
  • ส่งไปที่ไหนครับพี่เอก แล้วต้องติดต่อใครครับ
  • ส่งไปที่ UkC อเมริกาครับเปิดดูจากเว็บก็ได้ครับค่าธรรมเนียมจ่ายผ่านเครดิสการ์ดก็ได้ครับราคาค่าบริการดูที่เว็บได้เลยครับ
  • ขอบคุณทุกท่านมากครับ