ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การให้อาหารลูกสุนัข
  • การให้อาหารลูกสุนัขโดยใช่ F1สีม่วง+นม ต้องแช่อาหารในนมประมาณกี่นาทีครับ และควรให้วันละกี่มื้อครับ ลูกสุนัขอายุ37วันครับ
  • อีกนิดครับ. และควรมีอะไรเสริมมั้ยครับ.
  • รูปเหมือนกันเลยครับ ผมก็คิดตั้งนานว่าผมไปตั้งกระทู้ตอนไหน หันมาดูชื่อ อ้าวไม่ใช่กูนี่หว่า! ขอโทษที่โพสไม่ตรงคำถาม
  • ลูกหมาฟันยังไม่แข็งแรง ปกติมันก็กินนมแม่ หากจะเริ่มฝึกการกินอาหารเม็ด ก็แช่ให้นิ่มพอที่ลูกหมามันกินได้ครับ วันละสามถึงสี่ครั้งก็ได้ แบ่งเป็นมื้อเล็กๆ ดีกว่ากินหนักมื้อใดมื้อหนึ่งครับ
  • ขอบคุณมากครับผม มาจัดงานที่บางแสนบ้างนะครับพี่มาเฟีย