ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมยินดีกับเถ้าแก่ใหม่ของพวกเรา
  • ขออนุญาติแนะนำธุรกิจเปิดใหม่ของน้องชายอารมณ์ดีคนนี้หน่อยครับ

image

"ข้าวมันไก่เฮียหนวด " คิดว่าหลายคนยังจำเสียงกีตาร์พริ้วไหว ลูกคอสะท้านหัวใจ ของเพื่อนพิทบูลอารมณ์ดีของเราคนนี้นะครับ หลายท่านไปทดสอบฝีมือมาแล้ว รับรองความสะอาด อร่อย คุณภาพ จริง ๆ

ก็ขอฝากบอกเพื่อนๆเลยนะครับ ร้านคุณหนวดอยู่ ถ.บายพาส ชลบุรี มาจาก ถ.บางนา-ตราด เลี้ยวเข้าบายพาสตรงนิคมอมตะ ตรงมาข้ามสะพานข้ามแยกพนัส จากสะพานมา300เมตร (หน้าร้านเทพศิลป์) จอดเสพได้เลย

ไฟล์แนบ
    267177.jpg 67K
  • http://www.facebook.com/pages/Pitbullzone/129612480421035

เอาลงแนะนำในเฟชให้ด้วย แวะไปกดไลค์ให้เพื่อนเราหน่อย จะได้มีคนไปอุดหนุนเยอะๆ
    ขอบคุณทุกท่านครับ :-D
  • เพื่อนเราท่านนี้ เป็นคนน่ารัก อารมณ์ดี จริงใจ และมีอารมณ์ขัน ฝากแชร์ต่อด้วยนะครับ ถ้าผ่านไปชลบุรีก็แวะไปอุดหนุนได้ครับ และถ้าไปไม่ถูกกดเบอร์ตามนี้เลยครับ 084 146 9721
  • ขายกี่โมงถึงกี่โมงครับ พอดีที่ทำงานผมอยู่นิคมแหลมฉบังใกล้ๆเองครับ แต่เห็นเปิดไฟขายด้วย
  • ใว้จะไปอุดหนุนนะครับ เฮีย..
  • อยู่พนัสนิคม ถ้ามีโอกาสผ่านไปไม่พลาดที่จะไปอุดหนุนแน่นอนครับผม :-D
  • แถวบ้านเรา นี่เอง
  • ผมอยู่นาป่า เด๋วไปอุดหนุนครับ พี่ๆ
  • ยินดีด้วยคับ
    มีโอกาสจะไปอุดหนุนคับ
  • ยินดีด้วยค่ะ เฮงเฮงค้าขายร่ำรวย
  • ไม่ทันเหละ พึ่งกลับมาจากระยอง เมื่อกี้เนี้ย พึ่งเห็น ครั้งหน้านะครับ
  • ยินดีด้วยคับ
  • พี่มาคคับผมมีเรื่องรบกวนพี่หน่อย คือว่าหมาของผมมันไม่เอาใครเลยนอกจากเจ้าของและคนในบ้านอะคับimageพี่ช่วยบอกวิธีให้ผมหน่อยคับ รบกวนทีคับ
    ไฟล์แนบ
    100_2681.jpg 289K
  • สวยจังหมาอยู่จังหวัดไหนครับ รูปร่างแบบเนี่ยและที่ชอบ *-*
  • หมาสวยดีครับ ( titan:คือว่าหมาของผมมันไม่เอาใครเลยนอกจากเจ้าของและคนในบ้านอะคับ)ถ้าเป็นผมแบบนี้และที่ต้องการแต่ต้องสั่งใด้นะครับ ขอแจมนิดนึง ฮิ ฮิ :-D
  • มาการันตรีด้วยคนครับ ไปชิมฝีมือมาแล้วครับผม อร่อยจริง ๆ
    ยิ่งเป็นน้ำซุปแบบมีให้เลือก 2 สไตล์ด้วย

พี่หนวด ผมขอตั้งชื่อให้ใหม่ได้ไหมพี่ว่า ร้าน " ข้าวมันไก่เทพ (ศิลป์) " 555
  • ก็ต้องพามันออกงานบ่อยๆ และคุณต้องไม่ยอมหากมันแสดงอาการก้าวร้าวใส่คน
  • ขอบคุณนะ ป๋า มีเอามาโปรโมทให้ ไว้ป๋าว่างเมื่อไร มาลองชิมดูนะครับ

จัดให้หนึ่งอิ่ม ครับ พร้อมห่อกลับบ้าน ครับ

เพื่อนๆที่อยู่ใกล้ๆ มาแล้วบอกด้วยนะครับ ว่า เลี้ยงพิท หรือ มาจากพิทบลูโซน เดี๋ยวผมจัด ข้าว ไก่ เครื่องใน
    น้ำซุป แบบเต็มๆ รับรองจานเดียวอิ่ม ราคาถูก อร่อย สะอาด

ยืมสุภาษิต เสี่ยยุทธ มาใช้หน่อย อิ๊บหายไม่ว่า เน้นชื่อเสียง 555

ปล. เปิด 18.30 น.-23.00 น. หยุดทุกวันพุธ นะครับ
  • ขอบคุณมาก ฮะหนวด หนุ่มน้อยอารมณ์ดี กีตาร์ปลิดวิญญาน
    พี่เห็นท่านเจริญก้าวหน้าไปอีกหนึ่งขั้น มีกิจการเป็นของตัวเองก็ดีใจด้วยครับ
    จะรอดูวันที่ท่านเป็นเหมือนชายสี่บะหมี่เกี๊ยวครับ :-D
  • ขอบคุณมากคับพี่มาค
    ผมยุจังหวัดกรุงเทพคับ
    ขอบคุณสำหรับคำติชมนะคับ