ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีสกุตเตอร์พลังหมามาเสนอคับ
  • สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆชาวPITBULLทุกคน วันนี้ผมมีสกุตเตอร์พลังหมามาเสนอครับ
    กอ่นอื่นบอกก่อนครับว่าความคิดทำสกุตเตอร์พลังหามนี้เป็นของเมืองนอกเขาคับ
    แต่ที่บ้านเรายังไม่มี อาจเป็นเพราะยังไม่นิยมหรือเป็นราคาที่แพง+ค่าพาษี
    และค่าจัดส่งจึงทำให้มีราคาสูงมาก ผมเลยเขียนแบบขึ้นมาเล่นๆแล้วลองทำดู
    ผลที่ใด้ถือว่าดีมากคับ ผมว่ามันใช้ใด้ดีมากกับน้องหมาทีมีพลังมากๆ อย่างพิทบูลและอื่นๆ
    และผมว่ามันน่าจะเป็นอีกกิจกรรมหนึ่งที่เพื่อนๆกับน้องหมาจะใด้ทำร่วมกัน
    ไม่แน้นะคับต่อไปบ้านเราอาจจะมีกีฬาแบบเมืองนอกเกิดขึ้นบ้างก็ใด้
    ผมมีรูปมาให้ดูด้วยคับมีสองรุ่นคับรุ่นหนึ่งไม่มีโช๊ค
    Photobucket
    รุ่นสองมีโช๊คคับPhotobucket
    รูปทีเอามาลงเป็นสกุตเตอร์สำหรับสุนัขพันพิทบูลคับลูกค้ามาสั่งทำโคงสร้างจะใหญ่กว่าของสุนัขพันอื่นคับ
    ดูใด้จากรูปคับ
    Photobucket
    มีวีดีโอสาธิตด้วยนะคับhttp://youtu.be/VLq99tlUHOo
    สว่นเรื้องราคาถ้าสนใจทิ้งmailไว้นะคับหรือโทรมาที่0848982216 ฟ้าคับ ต.จ.ว.มีจัดส่งนะคับคิดราคาตามจริงคับ
    ถ้าใครมีโอกาศยากมาลองใช้ดูกอ่นก็ใด้นะคับ พาน้องหมามาด้วยจะใด้ทำความรู้จักกันด้วยคับ
    ป.ล.สินค้าไม่มีสต๊อกนะคับถ้ายากใด้ต้องสั่งทำคับรับของไม่เกิน15วัน
    สุดท้ายนี้ผมขอให้เพื่อนๆพี่ๆมีความสุขในการเลี้ยงเด็กๆที่บ้านนะคับ ขอบคุณมากคับ
  • ผมสั่ง 1 คันครับ สำหรับพิทบูลครับ สีดำ เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรครับ ชอบโคตร ดูแล้วถูกใจแท้ง :-D
  • เยี่ยมมากครับ ชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ หนับหนุนครับ ทำออกมาขายได้แน่ๆ
  • แต่หมู่บ้านผมหมาจรเยอะ ไม่รู้ว่าจะได้เล่นไหม แต่น่าสนมากๆ
  • น่าจะมีที่ให้คนนั่งน่ะครับเพื่อความสบาย.....
  • ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นคับ
  • ผมว่ามันจะอันตรายมากกว่าสบายนะคับ
  • น่าสนใจครับแต่เวลาเจอสิ่งเร้า เบรคมันจะเอาอยู่รึเปล่าครับ
  • ลูกค่าพาพิทบูลมาลองแล้วคับผลที่ใด้เป็นที่น่าพอใจคับ
  • ไอเดียแจ่มมากเลย ท่าจะสนุก แต่ดูแล้วอาจจะโดนกระชากออกนอกทางได้ :o005:
  • ยากให้มารองจริงๆคับ ผมว่าติดใจแน้ๆ
  • ขอถามอีกนิดหน่อยนะครับ เคยทดลองวิ่งในถนนลูกรังหรือปล่าวครับ ผมเคยทดสอบกับจักรยานของแม่ เวลาวิ่งในถนนคอนกรีต ลาดยาง ไม่เป็นไรครับแกะถนนดี แต่เวลาพาไปวิ่งในถนนลูกรังล้อหน้าจะควบคุมไม่คอยได้ครับไม่ทราบว่า สกุตเตอร์ ของพี่เป็นเหมื่อนผมหรือปล่าว
  • ไม่ทราบว่ามีวีดีโอของ เครื่องอันนี้จิงๆมั้ยครับ อยากดูของคันนี้เลยอ่ะครับ
  • เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ ^^(จาได้ขายเครื่องวิ่งมาซื้อเจ้านี้แทน 555)
  • นี้ครับจักรยานของแม่ผมที่ดัดแปลง สามารถถอดประกอบได้ครับ
  • ตอบของคุณ fatman ก่อนนะคับทีถามว่า
    ขอถามอีกนิดหน่อยนะครับ เคยทดลองวิ่งในถนนลูกรังหรือปล่าวครับ ผมเคยทดสอบกับจักรยานของแม่ เวลาวิ่งในถนนคอนกรีต ลาดยาง ไม่เป็นไรครับแกะถนนดี แต่เวลาพาไปวิ่งในถนนลูกรังล้อหน้าจะควบคุมไม่คอยได้ครับไม่ทราบว่า สกุตเตอร์ ของพี่เป็นเหมื่อนผมหรือปล่าว
    นี้เป็นเหตุผลที่ผมทำรุ่น2ออกมาคับเพราะเป็นโช๊คคับ
  • ขอบคุณครับ สุดยอดจริงๆ ^:)^ ^:)^
  • ตอบของคุณHaritบ้างนะครับ
    ตอบตรงๆเลยนะคับไม่ใด้ถ่ายคับตอนนั้นไม่ใด้คิดว่าจะทำขาย
    แต่พอลูกค่ากลับไปกลับมาอีกทีก็พาเพื่อนมาสั่งอีก2คันเลย
    มาลงดูคับ
  • :063: น่าสนครับ แต่ยังหวั่นๆแล้วจะติดต่อไปครับ
  • เอาด้วย 1 คันค่ะ ดึกแล้วถึงเมล์ไว้ก่อนแล้วพรุ่งนี้เดียวจะโทรคุยข้อมูลเพิ่มเติมน่ะค่ะ เมล์ราคามาบอกด้วยน่ะค่ะ watcharin.cp@gmail.com ขอบคุณค่ะ
  • ถ้าให้ดีช่วยถ่ายให้ดูหน่อยน่ะครับ คงมีคนหลายคนอยากดูของจิงว่ามันเปงไง
  • น่าสนใจดีครับ ขอราคาด้วย porawet14@gmail.com ขอบคุณครับ
  • ส่งmailให้แล้วนะคับ
  • prayutha4@yahoo.co.th รบกวนส่งราคาและรายละเอียดทางเมล์ด้วยนะครับ
    อีกอย่างขอถามว่ารับน้ำหนักคนได้กี่กิโลกรัมครับ เจ้าของหมาอ้วนครับ แต่อยากสนุกกับหมา
  • :o010:
    kittanes_pinyo@yahoo.com
  • เฉพาะในบอร์ดนี้ก็น่าจะได้หลายสิบคันนะ เผลอๆเป็นร้อยเครื่อง ไม่รวมพันธ์อื่นที่จะตามมาถ้่ากลายเป็นของเล่นฮิต
  • ขอราคาด้วยครับ
    vut71@hotmail.com
  • ฝากพิจารณาเรื่องจุดพ่วงด้วยนะครับ สำหรับคนถนัดซ้ายกับถนัดขวา เพื่อความปลอดภัยครับ :063:
  • เก๋ สุดๆ เลยครับ อยากมีใว้ครอบครองบ้างจัง :063:
  • ราคาเท่าไหร่คะเนี่ย
  • ขอราคาหน่อยครับ visutsak@hotmail.com (รุ่นมีโช๊คถ้าใส่เบรคหลังด้วยได้ป่าวครับ)
  • ขอทราบราคาด้วยครับ komkrit2507@hotmail.com
  • อยากทราบราคา ครับผม.........
    soll_oldschool@hotmail.com
  • อยากทราบราคา ค่ะ poo68_may@hotmail.com (ทุกรุ่นนะค่ะ)
    ขอบคุณค่ะ

• ขอทราบราคาด้วย. Tatiya_p@yahoo.com
  • ขอรูป และราคาด้วยนะครับ
    อยู่เชียงใหม่ ค่าขนส่งประมาณเท่าไรครับ
    podcookies@hotmail.com
  • ส่งmailให้หมดแล้วนะคับ
  • สวัสดีคับคุณMafiaสำหลับคำถามที่ว่า
    ฝากพิจารณาเรื่องจุดพ่วงด้วยนะครับ สำหรับคนถนัดซ้ายกับถนัดขวา เพื่อความปลอดภัยครับ
    จริงๆก็แล้วแต่ว่าใครอยากใด้แบบใหนคับแต่ที่ผมทำให้น้องหมาอยู่ด้านซ้ายก็เพราะกลัวว่ารถจะมาชนน้องหมาคับ
  • อัปเดทวีดีโอให้ดูอีกคับ
    http://youtu.be/HTCsxDYcrOs
  • ขอด้วยครับ
    issara_kcd@hotmail.com
  • อยากทราบราคาคับ
    littledick_2530@hotmail.com
  • ใครสั่งไปแล้วใช้กับพิทบูลจี๊ดๆ เวลามีสิ่งเร้าอยู่ในทิศทางตรงกันข้ามกับทิศทางที่เราต้องการไป อยากรู้ว่าผลเป็นอย่างไร เอามารายงานผลให้ทราบหน่อยครับ
  • ส่งmailให้แล้วคับ
  • เมืองไทยกลัวแค่อย่างเดียวคือหมาจรกับหมาข้างบ้านที่เลี้ยงแบบปล่อยๆออกมาไล่กัด เสียวจะแย่ทั้งหมาทั้งคนดูจากในคลิปดูใช้งานได้ดีมากๆเลยครับสุดยอดมาก
  • แถวบ้านผมมีวัวมีแพะมีแมวมีหมาครับ วัวกับแพะบางทีมีเดินเข้ามาหาเลยครับ แตก็สนใจนะครับ รอหมวดเป๋หรือท่านอื่นที่เอาไปใช้คอมเม้นอีกที
  • จะพ่วงขวาพ่วงซ้ายก็ใช้เนื้อที่ถนนพอๆกันครับ แต่อยู่ข้างที่ถนัดมันปลอดภัยกว่าตอนบังคับรถครับ
  • ขอราคาด้วยครับ warawit@gmx.de
  • เอาแค่ตัวล็อคหมาอย่างเดียวได้ไหม ที่บ้านมีจักรยานเยอะแล้ว (จักรยานญี่ปุ่นทพับได้)
    image
    ไฟล์แนบ
    จักรยาน.jpg 18K
  • ถ้าทำต่อจักรยานได้ก็เยี่ยมเลย ที่บ้านตอนนี้ห้าคัน สกูตเตอร์สอง ไม่มีที่เก็บแล้ว