ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

update ลูกหมาแดงสายเลือดRAMA3's 454SUPERSPORT
  • ลูกหมาเพศผู้สองตัวสุดท้าย M2และM3 เกิด01/12/54 อายุ74วัน วัคซีน2เข็ม พร้อมถ่ายพยาธิเรียบร้อย
    สายเลือดและผลงานเก่าๆลองดูตามลิ้งค์เลยครับ ขี้เกียจพูดมาก
    http://pitbullzone.com/community/discussion/26926/valakut-x-bossa#Item_35
  • M2 ออกสูง กระดูกดีครับimage
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 50K
  • M3กินไม่ค่อยทันเลยจะตัวเล็กกว่า M2image
    ไฟล์แนบ
    M3.jpg 55K
  • ท่านที่สนใจโทรมาคุยราคาที่ท่านพอใจและผมรับได้ที่0817002100 ท่านไหนที่ตกลงกับผมได้ก่อนผมขายให้ครับ ราคาแบ่งกันไปเลี้ยงสำหรับท่านที่รักจริงและจะดูแลมันไปตลอดชีวิต ต้อนรับวันวาเลนไทน์กันไปเลย :X
  • M3 มีเจ้าของแล้วครับ :X
  • M2จองแล้วเช่นกันครับ :X
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่การขายครับ
  • ของเคาดีจริงๆ >:D<
  • ของเขาดีจริงๆ :063: image
    ไฟล์แนบ
    SDC19069.JPG 239K
  • :063: สุดๆๆอ่ะ
  • รับมาเลี้ยงแล้ว ตายไปแล้ว หมามีปัญหาสุดๆ เอามา 2 อาทิตย์ตายซะแล้ว คนขายบอกหมาแข็งแรงสุดๆทั้งๆที่อาการมันฟ้อง บอกได้คำว่าSuck seed เจ้าของไปอยู่นอกมาคงพอเข้าใจ
  • คุณFinnมั่วแล้วครับ ตอนต้นเดือนกพ.ผมแวะไปดูหมาที่บ้านน้องต้ามาเห็นเหลือแค่ตัวผู้สองตัว M2กับM3 เท่านั้น แสดงว่าคุณรับหมาไปตั้งแต่เดือนมกราคมแล้วแน่นอนครับ ที่บอกว่าหมาคุณเพิ่งมาตายไปนั้น ปกติสัตว์มีชีวิตเค้ารับประกันให้แค่7-14วัน คุณFinnเลี้ยงมาเป็นเดือนแล้วค่อยมาตาย ผมว่าเจ้าของหมาควรจะมาด่าคุณมากกว่าว่าเลี้ยงหมาเป็นป่าว ไม่ใช่คนรับหมามาเลี้ยงอย่างคุณที่จะมาทำมึนแล้วโวยวายนะครับ ผมคุยกับน้องต้ามานานผมรู้ว่าอะไรเป็นอะไร หมาตายน้องเค้าคืนตังลูกค้าแน่ๆ ขนาดเลี้ยงไปไม่พอใจน้องเค้ายังคืนเต็มจำนวนเลย คนจ่ายตังกับคนขายเค้าตกลงกันได้ก็จบ สายหมาคุณก็มั่ว อย่ามามั่วดิสเครดิตเค้าเลย คนซื้อหมาน้องต้าไปมีเพียบครับในบอร์ดนี้ ใครๆก็ชอบที่น้องเค้ามีน้ำใจ เอาใจใส่หลังการขาย แนะนำเป็นกันเอง เป็นเรื่องของคนซื้อกับคนขายเท่านั้นนะครับ

• ลองชมคับ M3 แจ่มไปเลยของน้องต้าร์
  • แหล่มไปเลยคับบบบ