ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วีโก้ครับติชมได้ครับ
  • ติชมได้ครับ
  • น่ารักจังเลยซื้อจากที่ไหนหรอครับบ
  • ขอบคุณครับที่ติชม ชื่อในเว็ปนีและครับ แถวบางพลีครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF6377.jpg 286K
    DSCF6380.jpg 233K
    DSCF6382.jpg 289K
  • น่ารักจังเลย สีสวย เสือแกมขาว ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับ :013:
  • ของผมอยู่ กิ่งแก้วครับน่าเอาไปเล่นด้วยกันมั้งจัง
    image
    :030:
    ไฟล์แนบ
    นิ่งหลักจากการวิ่ง.jpg 99K
  • ของเราอยู่ปากน้ำค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    ไรเฟิล.jpg 142K
  • สวยครับตัดหูที่ไหนครับราคาเท่าไรครับ เบอร์อะไรครับ (หูหมานะ) ยังคิดอยู่ว่าจะตัดดีหรืออไม่ตัดดี กําลังหาข้อมูลอยู่ครับ
  • ขอข้อมูลหน่อยครับคุณpaxza-คุณasama แนะนําด้วยครับ
  • แนะนำก็วัดไผ่ตัน เลยครับใก้ลๆ JJ

เข้าซอยพหลโยธิน15 ตรงสถานีรถไฟฟ้า สะพานควาย

ขับรถไปจอดรถในวัดไผ่ตันเลยแล้วเดินออกมาจะมีคลินิกหมอหนุ่ย

อยู่ติดถนนซอยเลยครับ ตัดดีเยี่ยม ราคาเยาว์ เลือกแบบเอาสุนัขทิ้งไว้แล้วก็ไปเดินเล่น ซัก 2 -3 ช ม

ก็กลับมารับได้เลยครับ รถก็จอดวัดนั้นและครับ เดินไปนิดเดียว JJ แระ ราคาน่าจะ 1000-2000

ขึ้นอยู่กับน้ำหนักอะครับ :o036:

image
    ไฟล์แนบ
    ด้านข้าง.jpg 108K
  • ตัดเลยครับอิอิ ตัดสินใจแทนให้ครับ :m69:
  • น่ารักดีคับ
  • น่ารักคับ
  • กำลังคันฟันเลย น่ารักนะครับ