ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ต้นอดีตประธานกลุ่มขอนแก่น
  • ถึงพี่ต้นที่บอกว่าเคยเป็นประธานพิทบูลขอนแก่น ถ้าพี่ยังเข้ามาอยู่หนูอยากบอกพี่ว่า ถ้าพี่ีมีปัญหาอะไรไม่สามารถจะซื้อหมาได้ก็น่าจะบอกมาไม่ใช่อ้างโน่นนี่นั่น พี่วานให้ไปตัดหูให้ ก็ตัดให้ ดูแลให้ บอกจะโอนเงินที่เหลือก็อ้างนี่นั่น แล้วพอโทรถามก็บอกว่าโอนแล้ว แค่พี่บอกไม่พร้อมหรือขัดข้องอะไร หนูก็ไม่ทู้ซี้ขายพี่หรอกคนอื่นจะซื้อก็มี อีกอย่างที่โทรหาพี่เพราะพี่ยืนยันที่ยังจะเอาอยู่ มันเสียเวลา แล้วที่โทรไปหาหลังจากที่พี่โกหกว่าโอนเงินที่เหลือให้แล้วน่ะ แค่จะเงินให้พี่มัดจำให้พี่เท่านั้นแหละค่ะ ขอบคุณค่ะ 8-> :)]
  • อย่างแรงเลยนะเนี่ย
  • เอออ.... ทำไมยังไม่โอนแล้วบอกโอนแล้วอ่ะครับ ขออภัยด้วยครับ
  • สวัสดีคับ จขกท เท่าที่ทราบชมรมขอนแก่นเราไม่เคยมีประธานกลุ่มชื่อต้นนะคับ
    ผมว่ากลิ่นไม่ดีแล้วนะคับ
    แต่ช่วงนี้มีการรวมตัวกลุ่มขึ้นมาใหม่เป็นกลุ่มผู้เลี้ยงบูลลี่แต่จัดตั้งมาไม่นาน สมาชิกมีใครบ้างและมีประธานกี่คนแล้ว อันนี้ผมไม่ทราบคับ
    แต่กลุ่มดั้งเดิมไม่มีประธานชื่อต้นแน่นอนคับ..........
    ผมให้ข้อมูลได้เท่านี้หวังว่าคงมีประโยชน์บ้างนะคับ
    ด้วยความเคารพ
  • ขอบคุณค่ะ คุณ NETKK พอดีพี่เค้าบอกว่าพี่่เค้าเคยเป็น อันนี้ก็ไม่รู้ความจริงเป็นยังไงค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ใครไคร่ขายขายแต่ถ้าเจอระวังกันแล้วกันนะค่ะ โชคดีทุกคนนะค่ะ