ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทุกอย่างยังอบอุ่น
  • ห่างหายจาก PIT BULL ไปนานพอกลับมาก็ยังอบอุ่นเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    tn_480_buck.gif (1).jpg 16K
  • image
    ไฟล์แนบ
    tn_480_buck.gif (1).jpg 16K
  • image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • ตัวนี้หรือเปล่าครับสายกัดตัวดัง GR.CH BUDOถ้าไม่ใช่สงสัยจะจำผิดตัวเดี๋ยวนี้สายกัดพัฒนาด้านกล้ามเนื้อสมบูรณ์แบบมากๆ ดีใจที่ยังเห็น FIGHTING DOG ที่มีคุณภาพขนาดนี้ (ปล.ไม่ได้ส่งเสริมการกัดสุนัขแต่มันคือคุณลักษณะที่ไม่เคยเปลี่ยนแปลงตามกาลเวลา )
  • คงไม่ใช่ UNITEEN
  • ที่นี่อบอุ่นเสมอครับ :-D
  • GR.CH. Budo ทาง dog army สวดยอดไปเลย