ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอ็กซ์ตรีมบูลลี่เป็นเหตุ
  • เจ้าโตโน่ พิตบูลลูกผสมตอนนี้อยู่ที่ศูนย์ฝึก D1 เมื่อวานได้เข้าไปเย่ืยมและพาออกกำลังกาย หมาสามเดือนอีก 11 วันเมื่อสัปดาห์ที่แล้วยังไม่เท่าไร แต่พอได้กินเอ็กซ์ตรีมบูลลี่รู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงอย่างได้ชัด ตัวใหญ่ขึ้น หนาขึ้น ไม่ผิดหวังจริงๆ เดี๋ยววันนี้เย็นๆ จะแวะไปถ่ายรูปมาดูครับก่อนและหลังกินเอ็กซ์ตรีมบูลลี่ ทางคนให้อาหารบอกว่ามันเล่นกินเป็นกาละมังเลย. (เห้ออออเบาๆหน่อยนะลูกเนี่ยยังไม่สิ้นเดือนเลยยยยยย)
  • ขอชมครับผมก็แฟนเอ๊กตรีมบูลลี่เช่นกันครับ
  • ผมรอดูความเปลี่ยนแปลงครับ
  • ตกใจหมดเลย :-D ของเขาดีจริงๆๆๆ :m56:
  • before

ถ่ายเมื่อ 26 กุมภาพันธ์ 2555

image
    ไฟล์แนบ
    ใจเต็มร้อย.JPG 53K
  • สงสัยต้องแอบไปแย่งกินซักหน่อยคิๆๆๆใช้สีม่วงมานานคิๆๆๆๆๆ
  • เอ๊กตรีมบูลลี่ ลองเเล้วเช่นกันครับ ยอมรับครับว่าของเขาเห็นใด้ถึงความเเตกต่างจริงๆสุนัขก็ชอบด้วยครับ :063:
  • สุโค่ยยยยยยยยยยยยยยย เลยค่ะ