ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณจะเชียร์ฝ่ายไหน
  • ระหว่างยังเติ์กหรือล้านนาหมาแดง?

หาเหตุผลมาว่าฝ่ายไหนควรชนะ..เรามีรางวัลเล็กๆหน่อยให้ท่าน
  • ฝ่ายลานนาครับ...เพราะเป็นเขยเชียงใหม่(ไชยปราการ)ทางภรรยาเลยต้องมาที่1ครับ
    แต่ตัวตนจริงๆเป็นเด็กราม2(ประเวศ)ครับ :-D
  • ล้านนาสู้อยู่แล้ว เดี่ยวสนามหน้ามาประกบอีกป่าว เดี่ยวจะให้ฟิตเป็นแฮนด์เล่อร์พร้อมเจ้าตัวนี้เลย 555555image
    ไฟล์แนบ
    276426.jpg 76K
  • ลานนาหมาแดงเห็นๆ
  • คนที่สองคับ ลานนาหมาแดง
    เพราะลักษณะท่าทางการลากไม่เหมือนกัน คนที่สองลากได้ถูกลักษณะมากกว่าคับ
    คล้ายๆการออกตัวและท่าทางการลากคับ
  • เชียร์ ทีม ยันตะ ครับ สุ้ๆๆ ยันตะ
    เฮ๊ย ยังเตริกร์ \m/
  • ไอ้สัส (อีกหนึ่งผู้หญิงของวงการหมาๆ)
  • ตกใจหมดพี่ กร นึกว่า เกิดอะไร ขึ้น ....................
    ที่แท้ชื่อรายการนี้เอง :001:
  • หุๆๆๆ พี่ พันเอก เลยหรอ :001: ถ้าผม เรียกน้า คงจะถูกสั่งซ่อม แน่ฮ่าๆๆๆ :001:
  • ล้านนาหมาแดงเน้อครับ