ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัวแสบผมไม่ค่อยกินข้าว
  • ขอถามหน่อยคับพอดีหมาผมมาฮีทแรกได้อาทิตกว่าๆละคับน้องไม่ค่อยกินข้าวเลยกินแต่ขนมเป็นอะไรหรือป่าวคับ

• เรื่อ่งปกติครับ ช่วงหมาเป็นฮีทฮอร์โมนเปลี่ยนหลายอย่างเปลี่ยน ถ้ายังกินน้ำกินขนมได้ถือว่าปกติ ของผมนี่เจอทั้งท้องเสีย ถ่ายเป็นเลือด ไม่กินข้าว พาไปหาหมอๆบอกเป็นเรื่องธรรมดา มันเป็นกันได้ ตอนนี้ทำหมันไปละ ไม่ต้องห่วงเรื่องฮีท เป็นทีรำคาญ หัวกระไดบ้านไม่ได้แห้ง พาเดินหนุ่มๆตามยังกะขบวนรถไฟ