ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อพันธ์ ฟิล่า บราซิลโร่
  • ขอฝาก พ่อพันธ์​ ฟิล่า บราซิลโร่ ไว้หน่อยครับเผื่อใครสนใจ หนา ใหญ่ ดุสุดๆครับ ล่าสุดซัดกะขโมยมาแล้ว สองรอบ สาย บราซิลแท้100% จิตประสาท ดีเยี่ยมครับ ...
    QOL WOO OPEN FOR STUD. INTEREST PLEASE CONTACT TO ME 081 9132693
    ไฟล์แนบ
    พ่อพัน-คูโว.jpg 172K
  • ขอบคุณ เวป พิลบูล และ คุณ มาร์ค มา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    โลโก้1.jpg 106K
  • มีลูกมันขายรึเปล่าครับราคาประมาณเท่าไหร่ตัวหนาใหญ่ดี
  • กดแทรกรูปด้วยครับ รูปจะได้ขึ้นโชว์
  • ขอบคุณครับ image
    ไฟล์แนบ
    พ่อพัน-คูโว.jpg 172K
  • เหล่า เด็กๆ ที่บ้านครับ ......image
    ไฟล์แนบ
    โลโก้1.jpg 106K
  • บราซิล สายเลือด สุดๆ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    _DSC2756.jpg 106K
  • ขออภัย ครับ ลูกสุนัข กำลังจะผสมครับ ...ยังไง หากมีลูกสุนัข จะมาอัพเดทให้ครับ แต่มี อายุประมาณ6เดือน กำลังคิดว่า จะปล่อยครับ สายที่บ้านจะค่อนข้างนิ่งน๊ะครับ เห่าน้อย กัดหนัก ขโมยขึ้นบ้านมาสองรอบโดนจัดหนักไปสองรอบเลยครับ สะใจ!!!!

ปล.​ฟิล่า เป็นสุนัขอารักขา โดยสายเลือด รักเจ้าของยิ่งชีพมีสัญชาติญานระวังภัยสูงมาก ข้อดี คือเป็นสุนัขที่ใช้พื้นที่น้อยมาก ในการเลี้ยง ไม่เหมือนสุนัขพันธ์ใหญ่พันธ์อื่นๆ ที่ต้องใช้ที่กว้าง และจากการสอบถามกลุ่มเพื่อนๆที่เป็นบ้านทาวเฮ้า ปรากฎว่า ยังไม่เคยพบว่าเป็นลักษณะ ขาอ่อน (ยกเว้นให้ทานจนเป็นหมู น๊ะครับ)

และ ข้อดี อีกข้อที่พบ คือ เมื่อ ออกไปนอกบ้าน ความดุจะลดลงไปมากกว่าครึ่ง ไม่ห้าว เหมือนอยู่ในบ้านครับ ..(ทำให้เราจ่ายค่ายาคนโดนกัดน้อยลง555)
  • ตัวใหญ่มากเลยครับ
  • สวยจริงๆ เป็นอีกพันธืที่ชอบมากๆ แต่ที่บ้าน 5 ตัว