ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องนมที่ให้ลูกสุนัขครับ
  • เเม่สุนัขไม่ค่อยมีน้ำนมให้ลูก เลยอยากหานมมาป้อนเสริมให้ลูกสุนัขครับ ควรใช้นมอะไรดีครับ นมเเพะ นมผงสำหรับเด็กทารกหรือนมผงสำหรับลูกสุนัข(ยี่ห้ออะไรดีครับ) ช่วยเเนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    s2.jpg 100K
  • นมแพะครับ ที่บ้านก็ใช้อยู่
    หรือลองให้แม่หมากินแคลเซียมยี่ห้อเพทแคลดูครับของผมกินแล้วนมไหลดีมากเลยอัดไข่ต้มเยอะด้วยครับ
  • นมแพะค่ะ ที่บ้านไห้กินยี่ห้อ DG-1 ค่ะ เปนนมผงสำหรับเดก นมแพะกินแร้วถ่ายเปนก้อนค่ะ ไม่เหลวเหมือนกินนมวัว
  • ขอขอบคุณทุกคำเเนะนำครับ