ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องอึน้องหมา
  • :o001: หมาเด็กๆ เวลาอึแล้วออกแฉะๆเหม็นๆนี่ถือว่าดีหรือปล่าวครับ แล้วถ้าอึแห้ง จะดีหรือปล่าวครับ แบบใหนจะสุภาพดีกว่ากันครับ
  • ไม่ค่อยชำนาญเรื่องอึอึ...เสียด้วยซิ
  • ลูกหมากินอาหารนิ่มๆ+นม อึมาก็จะเละบ้างไม่ผิดปติหลอกครับ ถ้าคุณฉีดวัคซีนครบก็ไม่ต้องไปวิตกกังวน แต่ถ้าอึแล้วมีเลือดปนออกมานี่ซิอันตรายต้องพาไปหาหมอด่วน จริงอ่ะป่าวคุณCHOPPER...:o058:
  • :o001:ตอนนี้ลูกหมา55วันยังไม่ใด้ฉีดวักซีนเลยครับรอครบ60วันเลย หมอบอกเพราะเพิ่งรับหมามาหมอให้รอคุ้นสถานที่เลยนัดให้ครบ60วันก่อนแล้วหมอก็ให้ถ่ายพยาธิไปก่อน แต่ว่าปกติตัว2เดือนผมให้โครงไก่หั่น เจ้าตัว55วันมันกระโดดซัดซะหมดชามเลย จะเป็นอะไรหรือป่าวครับล่อโครงไก่สับ แต่ถ่ายแฉะๆเหมือนเดิม ส่วนตัว2เดือน แห้งเหมือนเดิม เพราะยังไม่ฉีดวัคซีนเลยกลัวๆ:o008:
  • :015:อยากรู้อึดีไม่ดีลองเอานิ้วจิ้มแล้วลองเอาลิ้นเตะๆดูนะ
  • :m090: เง้อ มันก็อร่อยจิครับ ถามอีกนิ๊ดถ้าถ่ายเป็นเลือดควรรีบทำอย่างไรครับ เสี้ยวเสียวตัวผมยังไม่ใด้ฉีดยวักซีน คุณGURU_NICK_PAKNAM มาตอบกระทู้ผมด้วย ถือว่าเป็นบุญจริงๆครับ คึคึ :063:
  • :m000:แล้ววิธีที่คุณGURU_NICK_PAKNAM บอกเนี่ยไม่ทราบว่าเคยลองเองหรือยังครับผม...:m008:อ้าวคุณpitbullwa ลองตามวิธีที่เค้าบอกแล้วเหรอครับ มันอร่อยจริงๆหรือเปล่าครับ จะลองเองก็ไม่กล้า...ล้อเล่นกันนะครับ:m024: เรื่องที่อึแล้วมีเลือดปนมาเนี่ยถือว่าอันตรายนะครับควรพาไปให้หมอดูเลย เพราะผมเคยเลี้ยงบางแก้วแล้วอึแบบว่ามีเลือดปนมาด้วยเนี่ยพออีกไม่ถึง 2 วัน มันก็นอนตัวแข็งแล้วครับ ถ้าอึแล้วไม่เหลวถึงขนาดเป็นน้ำก็ไม่น่าเป็นอะไรครับเพราะว่าของผมก็เป็นบ้างบางมื้อ :m010:เช่นอึตอนเช้าเหลว แต่บ่ายกลับเป็นปกติมันขึ้นอยู่กับอาหารและปริมาณน้ำที่มันรับเข้าไปในแต่ละมื้อครับ ส่วนตัวผมจะพาหมาผมไปฉี่+อึ 3 วเลาครับ เช้า กลางวัน เย็นครับพอดีว่าที่ทำงานอยู่ห่างจากบ้านแค่ 800 เมตรเองตอนพักกลางวันก็จะกลับมาบ้านทุกวัน ทุกวันนี้เห็นขี้หมาแล้วไม่รู้สึกขยักขแยงเหมือนเมื่อก่อนแล้วครับเพราะว่าทุกครั้งที่พาหมาออกไปอึผมจะคอยดูท่าทาง+อึของมันอย่างใจจดใจจ่อว่าเป็นอย่างไรอึสะดวกหรือเปล่า เหลวไปมั๊ย...เฮ่อ...เลี้ยงหยั่งกะลูกเลยครับ :m074:ทุกวันนี้เมียก็จะให้ผมไปนอนในกรงกับหมาอยู่แล้วครับ...เซ้ง:m036: เมียไม่เข้าใจครับ:m014:****อย่าไปซีเรียจครับ มันเลี้ยงง่ายกว่าหมาหลายๆพันธ์ครับ ขอให้มันกินได้อย่างเดียวเรื่องอึ มันสำคัญน้อยกว่าครับแต่ถ้าไม่กินนี่สึเรื่องใหญ่ครับ:m032:
  • คุณกูรูนิค ตอบแบบนี้ทีหลังไม่ต้องตอบก็ได้นะครับ
  • :o004:ขอบคุณครับแต่2วันตัวแข็งเลยหรอเนี๊ยะ น่ากลัวมากๆเลยอ่ะครับ มีเลือดปนนี่ปนเยอะมากหรือป่าวอ่ะครับ หรือ น้อย กลัวว่าผมจะวิตกจริตไปซะก่อน
  • ถ้าปกติมันจะเป็นแบบในรูปอ่ะครับ

แต่แฉะๆเหม็นๆ ก็อยู่ที่อาหารอ่ะครับ น่าจะปกตินะครับ ถ้ามันไม่เหม็นคาวแบบเลือดๆอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMGP1097.jpg 60K
  • :o043:อึ่ม...ท่าเบ่งได้ใจดีจริงๆครับ เป็นงัยครับทุกคำถามมีคำตอบจริงๆด้วยครับ (บางคำตอบมีรูปประกอบด้วย...สุดยอด) แหม...เข้าใจถ่ายจริงๆอีกนิดนึงนะครับที่บอกว่า*ถ้ามันไม่เหม็นคาวแบบเลือดๆ*เนี่ยมีภาพแบบว่ากำลังพิสูจน์กลิ่นมั๊ยครับ:o018: เผื่อคุณpitbullwa เค้าไม่เข้าใจน่ะ :o067:ถ้างัยรบกวนน้องเทอร์โบด้วยนะครับจะได้กระจ่างไปเลยครับ...อิอิอิ:o003:
  • :o042: เอ่อ!?! ไม่ต้องซูมม กี้หมานะครับ แค่นี้ก็โอเคครับเห็นใจคนกินขี้ครับ เอ้ย!ข้าว ครับ อิอิ ขอบพระคุณมากครับผม :o030: ใด้ความรู้เยอะเลยครับ :o040: ขอบคุณขบวนการ พิทบูล เรนเจอร์ ครับผม สู้ต่อไป ไอ้ พิทบูล เรนเจอร์ :o010:
  • ภาพที่พิสูจน์กลิ่นนี่คงมะไหวอ่ะครับ

คงต้องให้ท่าน GURU_NICK_PAKNAM พิสูจน์ให้ครับ 555+ :o023::o023:
  • มันมา...แว๊ว...แว๊ว...GURU_NICK_PAKNAM :m109:เข้าไม่มีอะไรหลอกครับเพื่อนๆๆ เข้ากวนไปอย่างนั้นเองครับ (มีสีสันดีออก) ผมว่าน่ะเขามีความรู้เยอะน่ะครับ+รู้เรื่องแวดวงพิทบลูด้วย แต่เขาไม่กล้าแสดงตัวตนจริงๆๆ อันนี้ก็ไม่รู้เพราะอะไร อย่าไปซีเรียสเลยคุณVIGO...555:o022: เห็นด้วยกับคุณTURBOครับ ไม่ต้องไปวิตกมากครับ เดี๋ยวจะไม่เป็นอันทำงานทำการกัน แต่ให้สังเกตุล่ะกันครับ แม้...แม้ คุณCHOPPERนี่รักหมายิ่งกว่าลูกอีกน่ะ ระวังศรีภรรยาไห้ไปนอนในกรงกับน้องหมาน่ะ....5555:002: ปล.GURU_NICK_PAKNAM อุตส่าตามมาบอร์ดนี้ เดี๋ยวก็จับเข้าแก๊ง"PIT RANGERไซหลอก....ๆๆๆ555 :o056::o055:
  • กร๊ากกกกกกกกกกก มีรูปปลากรอบด้วยสุดยอดจิงๆ
    นั่งรอนานมั๊ยกว่าจะได้รูปนี้มา ฮาๆๆๆๆ
    คงไม่มีใครพิเรนให้เอารูปหมาตัวเองตินเบ่งมาอวดกันนะ กร๊ากกกกกกกกก
  • มีรูปนั่งฉี่ด้วยนะครับ 555+ :m045::m045:
  • เอาเก็บไว้ชมคนเดียวเหอะคับคุณโบ
    555+