ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียกผมว่าTHE BIG บาร์ซ่า
  • ขอเปิดตัวว่าที่นักกีฬาตัวน้อยครับผม ให้ชื่อว่าThe big บาร์ซ่า
    image
    ถึงบ้านวันแรกปล่อยให้เดินสำรวจก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 119K
    b2.jpg 68K
  • ด้านหลังบ้าง
    image
    เริ่มจะแหลม ฮ่าๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    b3.jpg 119K
    b4.jpg 88K
  • สร้างความคุ้นเคยกับรุ่นพี่ :m24:
    image
    หน้าตาเอาเหมือนกัน
    image
    ไฟล์แนบ
    b5.jpg 96K
    b6.jpg 95K
  • ด้านข้างยาวๆ บ้าง
    image

ผมคือ THE BIG บาร์ซ่า ออฟ เดอะ one_pit คร๊าาาาบ
    image

ช่วงนี้ก็ไม่ได้เข้มอะไรมากครับ กิน นอน เล่น แต่ก็พยามปูพื้นฐานคำสั่งเบื้องต้นเช่น นั่ง หมอบ ขอมือ(สวัสดี) คิดว่าดีขึ้นตามลำดับครับ เดียวหากมีเวลาเยอะจะลงเป็นคลิปการฝึกของผมเผื่อสมาชิกท่านใดจะได้ชมกันเล่นๆและนำไปฝึกเด็กๆของท่านเล่นที่บ้านดู ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงหมาทุกท่านครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    b7.jpg 116K
    b8.jpg 119K
  • มันส์แน่ :060:
  • :063: มากครับคุณแมน ดูหน่วยก้านแล้วไม่เบาเลย อนาคตคงได้เห็นหมาลากมันส์ๆเพิ่มอีกตัวนะครับผม
  • ดีเลยมาช่วยสร้างวงการเราให้คึกคักครับ

เชื่อว่าปีหน้าจะมีนักกีฬารุ่นใหม่เติบโตขึ้นมาพร้อมเป็นกำลังสำคัญอีกหลายตัว
  • งามครับพี่... :063:
  • :065: :065: image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0114.jpg 238K
  • manavalen 3:51AM Permalink
    มันส์แน่.....ขอบคุณครับที่เข้ามาเยี่ยมชม

98765432189 6:59AM Permalink
    มากครับคุณแมน ดูหน่วยก้านแล้วไม่เบาเลย อนาคตคงได้เห็นหมาลากมันส์ๆเพิ่มอีกตัวนะครับผม.....สวัสดีครับพี่กล์อฟ อยากเห็นโรบินฮูดฝึกลากอีกครับ
  • Mafia 7:45AM Permalink
    ดีเลยมาช่วยสร้างวงการเราให้คึกคักครับ

เชื่อว่าปีหน้าจะมีนักกีฬารุ่นใหม่เติบโตขึ้นมาพร้อมเป็นกำลังสำคัญอีกหลายตัว

.....กรามล๊อคดูคึกมากครับ ใหนว่าหมาเลี้ยงเล่นแต่เก็บทุกเม็ดเลยนะครับ
  • A_Robocop01 8:40AM Permalink
    งามครับพี่...

.....ขอบคุณมากครับ
  • สวัสดีครับพี่สมพงษ์ขอขอบคุณมากๆในความไว้วางใจ
  • ท่านแมน พี่ก็แค่ถือโอกาสเอาวิธีการเลี้ยงดูกรามล๊อคมาเพื่อเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆเท่านั้นครับ :-D
  • พี่น้องกรามล็อคของพี่มาร์ครึป่าวค่ะ น่าติดตามดูจริงๆ :o027:
  • ใช่แล้วครับ
  • สวยๆๆทังนั้นเลยครับ
  • Mafia 11:47AM Permalink
    ท่านแมน พี่ก็แค่ถือโอกาสเอาวิธีการเลี้ยงดูกรามล๊อคมาเพื่อเป็นประโยชน์กับคนอื่นๆเท่านั้นครับ

....ฮ่าๆแซวเล่นครับ ไม่รู้ล่ะครับแพ้มาทับถมอย่างเดียวไม่มีคำปลอบใจใครๆก็อยากประกบกรามล๊อค :)>-
  • ถ้ามันทำให้น้องๆมีความสุข พี่ก็จะยอมเอากรามล๊อคไปเป็นบันได ฮ่าๆๆ
  • คาดว่าปลายปีคงได้ลองชิมลางเบาๆแล้วครับ :020:
  • ใช่แล้ว ห้าหกเดือนก็เอาได้แล้ว เริ่มจากเบาๆไปก่อน แต่ของพี่มันหมามีกรรม พี่จัดหนักแต่เด็กเลย อิอิ
  • ให้หนักไปก่อนต่อให้ เวลาผมแพ้จะได้มีข้อแก้ตัว อิอิ

แต่ถ้ากรามล๊อคแพ้ถมอย่างเดียวฮิ้วๆ

:-))
  • สวยมากครับ อยากได้ อีกแล้ว ตู........... :002:
  • อย่าเลยพี่ตี้ เดี๋ยวปวดหัวชิบิงตัวเดียวก็เทพแล้ว...
  • one_pit พูดจากใจ ชอบมากๆเลย นะ
    ใจยังรักหมาแดง แบบนี้ เสมอๆๆๆ \m/
  • นอกใจ เจ้า กรามล็อค ป๋ามาร์ค มาเชียร์ เจ้า บาร์ซ่า อีกตัว ................ :006:
    ตามเชียร์คร๊าบบบ
  • สองตัวนี้แพ้อีปลวก ผมจะหัวให้ฟันหัก :-))
  • Korn_YoungTurk 7:18PM Permalink
    สองตัวนี้แพ้อีปลวก ผมจะหัวให้ฟันหัก :006: :006:
  • Korn_YoungTurk 7:18PM Permalink
    สองตัวนี้แพ้อีปลวก ผมจะหัวให้ฟันหัก

....พูดไม่ออกเลยพี่กร เบร์กแรงมาก ตันเลย :012:
  • ขำๆกันครับ
    image
    นี้ไงขวัญใจผมอีปลวก (ตอนเจอกันครั้งแรกมันใช้ชื่อนี้)
    ไฟล์แนบ
    Pixy-Red-Dog-1.jpg 167K