ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของจริง มาแล้ว
  • Photobucket

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    ขั้นตอน.jpg 127K
    jote.jpg 83K
    ชี้แจง.jpg 193K
  • จัดหนักเลยทีนี้
  • กฎหมายศักดิ์สิทธิ์จริงครับ....และยิ่งอยู่ในมือคนที่รู้กฎหมายด้วยคุณ2ไปเลยครับพี่น้อง....คนกลางนะครับบบบบบ (อยากไม่พอใจขออภัยครับ) ทำให้เป็นแบบอย่างครับคุณlumpoturn19
  • ป้้าพร ผมขอเซฟขั้นตอนการดำเนินคดีไว้นะครับ ไม่ได้จะฟ้องใครในตอนนี้และไม่อยากจะมีคดีกับใครทั้งนั้น ไม่ว่าจะในฐานะโจทย์หรือจำเลย แค่เผื่อไว้น่ะครับ.
  • ยินดี ค่ะ คุณตี๋ เบตง (เขยเชียงราย) ขอให้เคสนี้ เป็นกรณีศีกษา และยินดี ให้คำปรึกษา ฟรี ด้วยค่ะ

ยังจำได้ไหม ใครที่ ดูถูก เหยียดหยาม ป้าพร เพราะพวกมากลากไป (ป้าพร จำได้ ทุก log in) ความจริงปรากฏ

คิดที่จะออกมา แสดง ตัว บ้างไหม

ขอบอกสมาชิกทุกท่านให้รู้ ในสิ่งที่บางคน อาจจะยังไม่รู้ ป้าพร เป็นคนละเอียด เก็บทุกรายละเอียด

จดบันทึก การทำงาน เป็น Time Sheet ทุกวัน เพราะฉะนั้น ป้าพร พูด หรือ พิมพ์ ร้อยครั้ง คำพูด ยังคงเดิม

เลี้ยงหมา หาเพื่อน ไม่ได้ หาเรื่อง แต่ อย่า มา หาเรื่อง ป้าพร ก่อน เพราะ ป้าพร เป็นคนทรนง ในศักดิ์ศรี

ฆ่าได้ แต่ อย่าหยาม ป้าพร เป็นศิษย์ มีครู และ มั่นใจ ว่า ตัวเอง เป็นคนที่ ตั้งใจกระทำแต่ความดี

image
    ไฟล์แนบ
    แพ่งอาญา1.jpg 24K
  • =D> =D> ต่อไป จะพิมอะไร ต้องระวังกันให้มากคับ มีบทเรียน ให้ดู แล้ว
  • image
    ไฟล์แนบ
    เหอเหอ.gif 17K