ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาสองเดือนว่ายน้ำได้ยังครับ
  • ขอทามหน่อย
  • ผมว่า ซัก 4 เดือนก็ไม่สายครับ ของผม เข้าเดือนที 5 ก็ให้ไปว่ายครับ
    2 เดือนให้เดินเล่นปล่อยเล่นตามสบยๆเรียนรู้ทั่วไปน่าจะดีกว่าครับแค่นี้ก็พอแล้ว
    ช่วงวัย 2-5 เดือน :o003:
  • ของผม 2เดือนว่ายน้ำ ป๋อ เลยครับ เริ่มว่ายตอน50วัน ฝึก2วัน วิ่งลงน้ำเองเลย 555+ ตอนนี้เห็นน้ำไม่ได้เห็นเป็นโดด
  • วายได้ไม่มีไรหลอกครับ ของผมก็หัดให้ว่าย 2 เดือน ว่ายทุกอาทิต
  • มันอยู่ที่ความพร้อมของตัวหมาครับ หมาผมสองเดือนนิดๆก็ลุยแล้ว แต่หมาผมแข็งแรงไม่มีอาการป่วย วัคซีนสองเข็มแล้ว
  • ขอบคุนครับ