ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คนที่เลี้ยงหมา คิดจะเลี้ยงหมา อ่าน
  • มีหนังสือดีๆอยากจะมาแนะนำเพื่อนๆพิทบูลโซนทุกท่านค่ะ

พอดีได้ไปซื้อหนังสือเล่มนี้มาจากร้าน ซี เอด
    บอกตรงๆเลยว่าเป็นหนังสือที่ดีมาก เหมาะสำหรับ

"คนที่เลี้ยงหมา คิดจะเลี้ยงหมา และรักหมา"

ไม่ว่าจะมือใหม่มือเก่า หนังสือเล่มนี้ถือว่าช่วยเติมเต็มความให้รู้เกี่ยวกับเรื่องหมาๆ
    ให้เราได้ดีทีเดียวค่ะ

หนังสือเล่มนี้ถือเป็น คู่มือเลี้ยงหมาสามัญประจำบ้านเลยค่ะ
    มีติดไว้ที่บ้านก็ดีค่ะ เวลามีเรื่องข่องใจอะไรก็เปิดดูได้เลย
    ไม่ว่าจะเป็นเรื่องคำถามยอดฮิตอย่างเช่น
    หมาอึออกมาเป็นเหมือกมีเลือด..
    หาซื้อหมาจากไหนดี สอนข้อคิดด้วย
    การกำจัดเห็บหมา บอกตัวยาแต่ล่ะอันเลย
    การคุมกำเนิด บอกหมดเลย
    ฯลฯฯฯฯฯฯ
    บอกทุกรายละเอียด มีไว้เหมือนมีหมอ 55555

ลองดูแล้วกันค่ะหาได้ตามร้านหนังสือทั่วไป
    ซีเอด นายอินทร์ เล่ม 159 บาท

imageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo Apr 24, 8 06 20.jpg 52K
    Photo Apr 24, 8 06 28.jpg 43K
  • น่าสนมากๆ ขอบคุณคับที่แนะนำ
  • จะไปซื้อมาอ่าน. ขอคุณครับ
  • ยินดีค่ะ :015: