ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*****BULLY POINT BANGKOK BULLY ALL BREED SHOW *****
  • คะแนนมาแล้วครับ ใครได้เท่าไร ดูกันเอาเองครับ

ยินดีกำสุนัขทุกตัวที่เข้าร่วมงานครับ

imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    bangkok.jpg 197K
    ST F.jpg 179K
    ST M.jpg 187K
    pk.jpg 186K
    EX.jpg 188K
    XL.jpg 181K
    CL.jpg 174K
  • ยินดีกับทุกรางวัลและ เป็นกำลังใจสำหรับผู้ที่ไม่ได้รับรางวัลพยายามนะครับ สู้ๆๆๆ
  • สรุปผลได้รวดเร็วดีมากค่ะ และขอเป็นกำลังใจสำหรับผู้จัดงานด้วยนะค่ะ
  • รวดเร็วดีจริงๆครับพี่กั๊ม.... ^_^
  • งานนี้คะแนนมาเร็วมาากคับสุดยอดคับimage
    ไฟล์แนบ
    252457[1].gif 114K
  • ท่านเจ้าของ สุนัข ที่ได้รับคะแนนช่วยตรวจสอบชื่อ สุนัขของท่านที่ได้รับคะแนน ให้ตรงกับใบ UKC -ABKC ที่ได้ขึ้นทะเบียนไว้ ถ้าชื่อไม่ตรงกรุณาแจ้ง ทางผู้จัดด้วยครับ ขอบคุณครับ
    หรือลงชื่อที่ถูกต้องที่ต้องการจะให้แก้ไข เพื่อที่การสะสมคะแนนจะเป็นไปด้วยความถูกต้องครับ
    ติดต่อ ตั้น 0898361896 ครับ
  • แข่งกันกี่ตัวคับเนี่ย
  • ยินดีด้วยกับคนที่ชนะนะคับ
  • ก่อนอื่นขอชม ผู้จัดครับ ให้ความกระจ่างชัด ในเรื่องคะแนน

แต่ของผมชื่อผิดครับ ต้องเป็น DFP PR Knock around "Misfit"

ขอบคุณครับ
  • รับทราบครับพี่เดี๋ยวแก้ไขให้ครับ
  • เค้าได้ที่1ตั้ง2รางวัลแน่ะ เมาจำอะไรไม่ได้เล้ย 555
  • INTER มากงานนี้. เป็นระบบจริงๆ สวดยอดมากคับ. BASUKA
  • รบกวนดูชื่อสุนัขด้วยนะครับ ว่าตรงตามใบเพ็ดดีกรีหรือไม่

ขอบคุณครับ
  • หวัดีครับพี่กั๋มงานที่ผ่านมาเพิ่มความรู้ให้ผมมากๆเลยขอสนับสนุนให้พวกพี่ๆจัดงานดีๆแบบนี้อีกนะครับผมโป้เองนะครับจำกานได้ป่าวไม่รู้ถ้ามีโอกาศจะไปเที่ยวหานะครับพี่
  • จำได้ครับ เจอกันคราวหน้าแนะนำตัวอีกทีด้วยนะครับ...........5555

• โป้ พี่ขอบคุณมากน้อง ไว้คราวหน้าเจอกันครับน้อง อย่าลืมเอาซุปเปอร์แมนมาโชว์กันบ้างนะน้อง