ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ ABSOLUTE 8 BULLY ........
  • ABSOLUTE 8 BULLY COMING SOON ........

Due June 10th, 2012 ............................

............................................................

absolute8bully@hotmail.com

Mobile : 086 505 9728

image
    ไฟล์แนบ
    Coming soon On Web 003 1000.jpg 166K
  • มาแรงจริง ๆ คอกนี้

ตัวผู้นี่ หน้าตาเหมือน Cesar จังเลย...
  • รอชมผลงานครับ ^^
  • ขอบคุณครับพี่โต น้องใหม่
    ฝากตัวด้วยครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับต๊อบ เรื่องอุ่นเครื่อง
    เดี๋ยวค่อยว่ากันนะ ^_^

• อะไรเนี่ยพี่ ลับๆล่อๆ555 จัดหนักตลอดเลยนะพี่ :018:
  • รอชมผลงานเหมือนกันท่านพี่...กระชับมิตรของดชั่วคราว..อิ่ม..
  • ad สวยมากๆเลยพี่ตั้มมมม จัดหนักอีกแล้วนะครับบบ :021:
  • ปูเสื่อ พร้อมหมอนมุ้งรอชมเลยคับ. :013: :063:
  • Ad.สวยมากครับ :-bd
  • งามครับ.. :063:
  • ขอบคุณสำหรับนิ้วโป้งครับพี่มุ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณครับหมวด ไม่ได้ลับ ไม่ได้ล่อ อะไรเลยนะครับ ^_^

ขอบคุณครับคุณ กาน บีเอ็ม อยากเห็นไวๆเหมือนกัน
    ว่าแต่เรื่องกระชับมิตรนี่ ของดเป็นการชั่วเช่นกันครับ
    ยังไม่ได้เติมนักเตะ ^_^

ขอบคุณครับพี่แมว ได้พรายกระซิบข้างๆนี่แหละครับ
    คอยสั่งตลอด ^_^

ขอบคุณครับพี่หมู เอาป๊อปคอร์นด้วยไหมครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย ... วันหน้าวันหลังต้องปรึกษาพี่ต้นมั่งครับ ^_^
    ปล. Grilliku Japanese BBQ Yakiniku อร่อยมากๆพี่ ไม่เชื่อ
    ถามเจ้าโกล์ กับ เจ้าหมวยดูได้ครับ มือเป็นระวิง ^_^

ขอบคุณครับพี่เอ ไม่ได้ไปกินของอร่อยๆที่ลพบุรีซักกะที
    สงสัยต้องรอยาวเลยครับพี่ ^_^
  • :006: :006: :006: :006: :006: :006: เดี๋ยวจะได้เห็นผลงานแว๊ววววว
  • อัยย๊ะรอชมอยู่ครับบพ่ม :-?
  • ขอบคุณครับเรย์ เข้ามาชมได้ทุกเมื่อ ^_^

ขอบคุณครับโอ ออกมาเมื่อไหร่ จะรีบอัพให้ชมกันครับ ^_^
  • ไม่ชัดเจน
  • ขอบคุณครับท่านเคน ขอคลุมเครือ
    ไว้ก่อนครับ ชัดเจนแล้วจะแจ้งอีกครั้้งคร๊าบ...
    ^_^

Thank you Kima ... See soon ^_^
  • มีซุ่มอีกแล้ววววววววววววว ทีเด็ดเลยไหมนั้นท่านพี่ :021:
  • ขอบคุณครับชาญ
    วันนั้นค่อยมาชมกันคร๊าบบบ... ^_^
  • มีทีเด็ดตลอด ผู้ชายคนเน้!!!!
  • ท่าจะมัน ตอนนี้โมเน่เป็นสัดแล้วเร็วมากๆ
  • @-) แอบแท้เหลา :-D
  • ขอดูชัดๆๆ หน่อยซิ อิอิ
  • ขอบคุณครับเอก ทีเด็ดอะไรกันคร๊าบ ... อิๆๆๆ

ขอบคุณครับคุณก้อง ฮีท 2 แล้วเหรอครับเนี่ย ... ^_^

ขอบคุณครับคุณฝน ที่แอบเพราะต้องรอดูก่อนนะค๊ราบบ...
    รบกวนเรื่องเนื้อด้วยนะคร๊าบบ ^_^

ขอบคุณครับพี่กั๊ม .... เดี๋ยวรอวันที่ 10 ครับพี่กั๊ม อิๆๆๆ ^_^
  • ขอบคุณครับคุณเอก สงสัยเดี๋ยวจะต้องให้เจ้าของตัวผู้
    มาคอนเฟิร์มให้ดีกว่านะครับ อิๆๆๆๆๆ
  • ผมก็เดาเอาอะครับ อิอิ
  • AD. เท่ห์มาก :063: :063: :063:
  • ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณครับ เดี๋ยววันที่ 10 มาดู ad.
    อีกตัวกันครับคุณเอก

ขอบคุณมากครับเจ๊อร ... ^_^ มีโอกาศ อยาก
    ไปเที่ยวนครสวรรค์เหมือนครับ ^_^
  • มาแม่กลองก่อนไหม พี่ตั้ม :-D
  • ขอบคุณครับพี่แมว ฮ่าๆๆๆ อันนั้น ไม่พลาดแน่ครับ
    ครม. สัญจร ฮ่าๆๆๆ
  • .....

image
    ไฟล์แนบ
    Cesar Ad 003-12 Cell No.jpg 100K
    Cesar Ad 003-12 Cell No.jpg 100K