ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KENTUCKY HORSE WINNER ใช้อาหารเสริมอะไร???
  • คําตอบ: Body Builder บอดี้บิ้วเดอร์ครับ...

ชั่วโมงนี้ ในวงการม้าทั่วโลก คงไม่มีใครที่ไม่รู้จักเจ้า I'll have another ม้ามึดตัวดังจากสหรัฐอเมริกา ชนะสนามแข่งขันม้า Kentucky Derby (เคนตั้กกี้เดอร์บี้ครั้งที่ 138) สนามที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก ซึ่งจัดขึ้นเป็นประจําทุกปี ปีนี้มีผู้ชมในสนามมากสถิติสูงสุดถึง 165,307 คน โดยม้าตัวนี้ตีโค้งสุดท้ายแซงตัวเต็งหนึ่งของสนาม Bodemeister ได้อย่างเล้าใจ เท่านั้นยังไม่พอ ยังป้องกันแชมป์ชนะสนาม Preakness ได้อีกด้วย ซึ่งเฉือนเอาชนะตัวเต็งโบดี้ไมสเตอร์ตัวเดิม ในเสี้ยววินาทีสุดท้ายได้เพียงหนึ่งช่วงคอ และในวันเสาร์ที่ 9 เดือนนี้ในสนาม Belmont Stakes นิวยอร์ค ถ้าเจ้า I'll have another เป็นแชมป์ได้อีกครั้ง ก็จะทําให้เป็นม้าที่สามารถชนะ Triple Crown ตัวแรกในรอบ 34 ปีเลยทีเดียว ต้องคอยลุ้นและเชียร์กันไป ว่าเจ้าม้ามึดตัวนี้จะทําได้หรือเปล่าครับ เรื่องความกล้าหาญและหัวใจต้องยกให้สุดยอดพรสวรรค์ของม้าตัวนี้ แต่เทรนเนอร์ยกเครดิตให้กับ อาหารเสริมบอดี้บิ้วเดอร์ที่ใช้ฝึกม้ามายาวนานกว่าแปดปี คอนเฟิร์ม!!! :019:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    503809.jpg 36K
    Promo for Webpage BB and kentucky derby 2012.jpg 82K
    preakness-finish-051912-ap-742kb_606.jpg 52K
  • Kentucky Derby 2012

• Preakness Stakes 2012

• สินค้าตัวนี้บริษัทที่อเมริกาออกแบบเพื่อให้ใช้กับสุนัขด้วย ผมจําหน่ายและใช้กับอเมริกันบูลลี่มานานกว่าสองปี เท่าที่ขายมาไม่มีลูกค้าผิดหวัง ตอนนี้มีกระปุกเล็ก 8 cc ล็อตใหม่เข้ามาถึงแล้ว สําหรับสุนัขทุกชนิดในราคา 1,250 บาทใช้ได้ถึงสองเดือน สั่งที่คุณกระต่าย alwayspetshop.com ได้เลยครับที่ 086-428-4955 ส่วนกระปุกใหญ่คงขาดตลาดไปอีกนาน เพราะการที่ม้าอันดับหนึ่งของโลกใช้ จึงทําให้ผลิตออกมาจําหน่ายได้ไม่ทันครับ...

image

image
    ไฟล์แนบ
    June 2012 - Copy.jpg 113K
    143932107_crop_650x440.jpg 113K
  • เทรนเนอร์ Doug O'neill กับเจ้า I'll have another

image
    ไฟล์แนบ
    I'll Have Another O'Neill Doug01 5-20-12 BL.jpg 13K
  • ผมใช้บอดี้บิ้วเดอร์มาเป็นเวลาแปดปี มันทําให้ม้าแข่งของผมทุกตัวมีสุขภาพที่ดีเยี่ยม อาหารเสริมตัวนี้ช่วยเพิ่มความแข็งแรง ดึงพลังที่มีอยู่และเพอร์ฟอร์แมนซ์โดยรวมออกมา บอดี้บิ้วเดอร์ยังช่วยให้ภายในสัตว์รู้สึกดีอยู่ตลอดเวลาอีกด้วย...

Doug O'neill
  • ส่วนอาหารเสริมกล้ามเนื้อ Buff K-9 ขึ้นเว็ปแล้ว จําหน่ายกระปุกใหญ่อยู่เหมือนเดิม
    ที่ราคา 2,950 บาท แต่สินค้ามีจํานวนจํากัด ใครกําลังฟิตหมาแข่งลากหรือประกวด
    สั่งกับคุณกระต่ายหรือสั่งบนหน้าเว็ป www.alwayspetshop.com ได้เลยคร้าบ!!!

image
    ไฟล์แนบ
    June 2012.jpg 111K
  • ผมจําหน่ายสินค้าเพียงสองชนิด Body Builder กับ Buff K-9
    เพราะเชื่อมั่นว่า ดีมีคุณภาพจริงถึงนําเข้าอย่างต่อเนื่องเพื่อพี่ๆ น้องๆ
    มีโอกาสได้ทดลองอาหารเสริมกับสุนัขคู่ใจกัน ในราคาที่พอๆ กับอเมริกา
    กําไรบอกตามตรงว่าได้ไม่เยอะ ขอเกมส์ด็อกสนุกเป็นงานอดิเรกมากกว่า

ภูมิใจมากครับที่สินค้าที่ผมใช้และจําหน่ายมานาน จะเป็น
    ตัวเดียวกับ ม้าที่ดังและวิ่งเร็วที่สุดในโลกใช้ในขณะนี้...:020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh 99.JPG 133K
    2012-06-01 19.12.15.jpg 53K
  • ใช้ยังไง ครับ
    เป็นน้ำหรือป่าว
  • เป็นนํ้าขาวข้นคล้ายๆ มิลค์เชค ใช้ 1 ช้อนชาสําหรับหมาเลี้ยงตามบ้านทั่วไป แต่สุนัขประกวดและทํากิจกรรมหนักให้ใช้ 2 ช้อนชา ผสมกับอาหารหรือฉีดเข้าปากเลยก็ได้ครับ...
  • ขอบคุณพี่ Mark สําหรับพื้นที่ครับ...:015:
  • :006: ว่าทำไมม้าพวกนี้ เนื้อตัวสวยซะ