ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตลับสายจูงสุนัข มหัศจรรย์ราคาโล๊ะๆ
  • ราคาในห้าง 1,200 ของเราขายเพียง 750 บาท เท่านั้น

บอดี้เป็นพลาสติกแข็ง (ABS) ร่วงไม่แตกแน่นอนค่ะ
    ลักษณะพิเศษ : ? สายกว้างแบนปลอดภัย? คลิปล็อค มหัศจรรย์ ล็อคง่าย? ดีไซน์ การป้องกันสายพันกัน?
    ความยาว 15 ฟุต (4.5เมตร)? เหมาะสำหรับสุนัขตัวใหญ่ น้ำหนักสูงสุด 34 กิโลกรัม?
    มี4 สี (เขียว น้ำเงิน แดง ดำ)แนะนำลักษณะพิเศษ 4 ข้อ โดยย่อ :

All-belt webbing for safety: ไม่มีความอบร้อนอย่างตลับสายจูงสุนัขแบบเชือกกลมทั่วไปที่เกิดความอบร้อน นี่คือตลับสายจูงสนัขที่มีลักษณะแบนเรียบแข็งแรงที่ให้ความปลอดภัยกับท่านและสุนัขที่ท่านรัก และไม่ได้เป็นแบบสายแบนเรียบเฉพาะช่วงต้น แต่เป็นสายแบนเรียบตลอดทั้งสาย
    Magic Clip? for easy tethering: สิทธิบัตรของ (Magic Clip?)ล็อคมหัสจรรย์ ที่ท่านสามารถล็อคสุนัขของท่านติดไว้กับเสาหรือต้นไม้ ทำให้ท่านสามารถพูดคุยสนทนากับเพื่อนหรือดื่มกาแฟได้อย่างสบายใจ ในขณะเดียวกันท่านสามารถแขวนกุญแจ ถุงพลาสติกหรือสิ่งของอื่นได้
    Tangle-Free Braking System?: ไม่ต้องฝืนใจยอมรับสายจูงสุนัขที่ทำให้พันแข่งขาของสุนัขที่ท่านรักอีกต่อไป จากการดีไซน์ป้องกันสายที่พันกันของเราที่ได้รับสิทธิบัตร สายจูงจะอยู่ในลักษณะตึงแน่น สายจึงอยู่เหนือขาของสุนัข

ของแท้ นำเข้าจาก USA image
    มีคู่มือ วิีธีใช้ image
    สินค้าแบบเต็มตัว image
    มีขนาดกระทัดรัด เมื่อเทียบกับกระดาษทิชชู่ image
    สามารถนำไปผูกกับเสาได้สบายimage
    สายจูงรองรับน้ำหนักสุนัขได้ถึง 34 กิโลกรัม image
    ระบบล็อค และ ผ่อนimage
    มีทั้งหมด 4 สีให้เลือกสรรค์image

สินค้าราคาโล๊ะ สต๊อค ถูกกว่า แน่นอน สนใจติดต่อ 0850876179 , 087-3609330 นุ่น มาคร์ ค่ะ

สินค้าอยู่เชียงรายนัดรับได้เลยจ้า EMS ทั้งประเทศ + 50 บาทจ้า
    ไฟล์แนบ
    DSCF5803.JPG 169K
    DSCF5804.JPG 185K
    DSCF5805.JPG 154K
    DSCF5806.JPG 147K
    DSCF5807.JPG 149K
    DSCF5808.JPG 177K
    DSCF5809.JPG 127K
    DSCF5810.JPG 118K
    DSCF5814.JPG 108K
    DSCF5816.JPG 184K
    DSCF5818.JPG 218K
  • จะเอาน้องสาวผมอยู่มั้ยครับ
  • ผมว่าไม่เหมาะกับพิทบูลหรอก มั้ง คับ ขอให้ขายดีเฮงๆ
  • น้องสาว ตัวไหนค่ะ งง
  • image

นี่แหละน้องสาวผม
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 83K
  • สงสัยจะมีการเข้าใจผิดแล้วค่ะ งงมาก
  • คุณนุ่นคิดว่าสินค้าคุณนุ่นจะรับมือกับพิตบูลไหวไหมครับ สินค้ามีรับประกันไหมครับ ถ้ามีจะดีมาก ผมเคยซื้อแบบที่ขายๆกันในร้านอาหารสัตว์ครับเข้าเขียนว่าเหมาะสำหรับสุนัข ๕๐ถึง๘๐กิโลกรัม เอามาให้พิตบูล ๑๗กิโลกรัมใช้ได้อยู่สองเดือน พอดีโชคร้ายเจอแมวเข้าให้ กระชากสามสี่ทีโครงพลาติก แตกกระจายและหลังจากนั้นแมวขาวๆก็กลายเป็นเป็นแมวเสื้อแดงในทันที สามารถไปทดลองใช้ดูได้ไหมครับอยู่ในเชียงรายเหมือนกันครับ หรือจะให้ดีอยากได้แบบโครงเป็นโลหะ
  • ปกติก็ใช้กับพิตบูลค่ะ ไว้วันหลังจะเอารูปมาลงให้ดูค่ะ เคยทดสอบให้พิตบูลกระชาก
    + โยน(สินค้า)กระแทกพื้นอย่างแรง ผลที่ได้ มีแต่รอย ไม่แตกค่ะ รับรอง
  • การมัดติดกับเสาค่ะ image
    ดึงบูลลี่หนัก 40+ได้สบาย image
    ไฟล์แนบ
    DSCF5858.JPG 202K
    DSCF5865.JPG 170K
  • ดันค่ะ
  • ยังสั่งได้อยู่มั้ยครับ
  • ยังสั่งได้อยู่ค่ะ ของยังอยู่ครบ ไม่ได้ดันนาน :013:
  • ขายๆจ้่า
  • พิเศษ ถ้าบอกว่าดูจากเวป pitbullzone ลดอีก 100 บาทค่ะ
  • :003: ลดกันถูกๆเลยจ้า
  • ที่โทรถามสีแดงอ่ะค่ะ รบกวนส่งเลขที่บัญชีให้ทราบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ธนาคารกรุงเทพ ชื่อบัญชี Pannarod Pao-in เลขที่ 672 004 338 6 สาขาม.แม่ฟ้าหลวงค่ะ

โอนแล้วกรุณาส่งที่อยู่ โทรแจ้งด้วยนะคะ
  • คุณ NuBee พรุ่งนี้ัจัดส่งให้ึึค่ะ :015:
  • แจ้งเลข EMS ให้ พี่ NuBee ค่ะ
    EJ 5109 0172 8 TH

ขอบคุณค่ะ
  • ขออนุญาต ขายราคาเดิมนะคะ 750 บาท
  • ยังมีอยู่ปะคับ
  • สินค้ายังมีอยู่ตลอดค่ะ ลูกค้าสามารถเข้าไปดูเพจของเราได้ที่
    http://www.facebook.com/pages/Zenimal/354731914641798
    ได้เลยค่ะ ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ :015:
  • ไม่มี8 เมตรหรอครับ เอาไว้ลงน้ำ