ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามกำหนดการ วันที่ 30 มิ.ย. นี้ครับ
  • จะพาครอบครัวไปดูและให้กำลังใจพี่น้อง สิงห์นักลาก ครับ ขอกำหนอดการแข่งขันด้วยครับ ว่า เริ่มประมาณกี่โมง งานจัดโซนไหนครับ คราวก่อนไปงานที่ CDC ไม่ทราบเวลารอแหง่กเลยครับ ^^
  • งานเริ่มตอน 10.00 น ครับimage
    ไฟล์แนบ
    Banner WP.jpg 125K
  • เจอกันแน่คับ
  • งานนี้หน้าชมมากกกก
  • สำหรับสุนัขที่เข้าแข่งขัน ขอความกรุณาไปถึงที่งาน 08.00-09.00 น.
    เข้าทางด้านหลัง Hall 5-6 เพื่อทำการชั่งน้ำหนักสุนัขก่อน
    เนื่องจากสุนัขมีจำนวนมากค่ะ
  • เริ่ม 10โมงเช้าถูกต้องมั้ยคะแล้วเลิกกี่โมงค่ะ
  • ต้องแข่งให้จบก่อนสองทุ่มครับ
  • แข่งกันวันเดียวเลยหรอคับ
  • ใช่ครับ วันเดียวจบ