ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงใจถึง..(ขอนอกเรื่องหมา) 18+
  • มีคลิบมาให้ดูครับ.. เกี่ยวกับการทะเลาะวิวาท มีอยู่ประเทศนึงครับที่การทะเลาะวิวาทเขาจะเเตกต่างจากประเทศอื่นๆทั่วโลก ให้ทายครับว่าประเทศอะไร ติ๊กต๊อกๆ....

ตอบ ประเทศจีนครับ. เเตกต่างตรงไหน ทั้งๆที่เป็นประเทศยักใหญ่ที่พัฒนาเเล้ว เเต่นักเลงบ้านเขาก็ยังนิยมการชกต่อย เเล้วก็ใช้มีดฟัน.... มากกว่าใช้ปืนครับ

ที่เราเคยดูหนังจีน ที่ยกพวกใช้มีดฟันกัน มันไม่ใช่เเค่หนังครับ. เเก๊งมาเฟียที่จีนเขาฟันกันจริงๆ
    บอกตรงๆว่าใจถึงมากครับ ตาต่อตา ฟันต่อฟัน หวดกันคนละที เเลกกันใกล้ๆเลย.

โปรดใช้วิจารณญาณในการชมครับ. อย่าลอกเลียนเเบบ ให้ดูเพื่อเป็นเเง่คิด.. เเละเป็นอุทาหารครับ

คลิปเป็นเเก๊งวัยรุ่นเด็กน้อย.. เจอกับขาใหญ่มาสั่งสอนครับ ไปชมคลิปดีกว่าครับ... ขอบคุณพื้นที่เเห่งนี้ด้วยครับ ถ้าเนื้อหารุณเเรงไป ลบได้เลยนะครับ.

• คลิปนี้ฮาๆ ภาค มาริโอ้ด้วย..
  • เห็นแล้วสยองครับ หุ หุ เอามีดปังตอไล่ฟันกันอะไรจะเถื่อนได้ขนาดนี้ ถ้าผมอยู่ตรงนั้นขอตอบตามตรงว่า........... หนีสถานเดียวครับ :o043:
  • มันส์ไปเลยคับหิน ฝรั่งเน้นแต่หมัดไม่ค่อยเน้นเตะกระทืบเหมือนไทย
  • ถ้าเจอพี่ไทยโดนจับตีเขาไปแล้ว
  • ฝรั่งน่าจะใส่สนับมือนะคับ
  • เป็นที่มาของคำว่า "เปิดก่อนได้เปรียบ"
  • หุ หุ คลิปฝรั่ง ดูจากลักษณะรูปร่าง ถ้าจะเอาให้ลงนี่น่าจะยากตันดีจริงๆ มองๆแล้วมีทางเดียว ต้องจิ้มตา ไม่ก้อบ้องหู แล้ววิ่งหนี ถึงเอาอยู่ :o043:
  • เตะไข่คับเชื่อผม