ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฮีทมา3 วันแล้วฉีดยาคุมได้ป่าวครับ
  • หมาเป็นฮีทมา3 วันแล้วฉีดยาคุมได้ป่าวครับ
    หมาอายุ 7 เดือนครับฮีทแรก
  • รู้สึกว่าไม่ได้นะครับ เคยถามสัตวแพทย์มา
  • รักหมาห้ามฉีดยาคุมนะครับ โดยเฉพาะฮีทมาหรือผสมแล้ว เพราะนอกอาจทำให้อาจลูกตายในท้องแล้ว ยังจะทำให้มดลูกอักเสบถึงตายได้ แนะนำให้ขังไว้ก่อน หรือทำหมันเลยดีที่สุด (อาจรอหมดฮีตก่อนก็จะดี) :o034:
  • ขอบคุณทุกท่านครับ สำหรับคำแนะนำ
  • ไม่ทันแล้วละครับ