ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร่วมด้วยช่วยกัน
  • ตอนนี้มีขบวนการรับซื้อพิทบูล จำนวน 300 ตัว เพื่อส่งไปยังประเทศเพื่อนบ้านเพื่อเอาไปแข่งกัดกัน
    แพ้ตายไม่แพ้ก็ตาย เพราะจะไม่รักษา ไม่ได้ตัวต่อตัว สองหนึ่ง สามหนึ่ง หรือสี่หนึ่ง
    ราคาที่ซื้อ 6000 บาททุกตัวตัวผู้เท่านั้น ขอให้ท่านสมาชิกทุกท่าน เฝ้าระวังอย่าหลงเชื่อหรือขาย
    ให้กับคนพวกนี้นะครับ เพราะมันจะต้องอดๆอยากๆ แล้วก็เจ็บ และตายครับสงสารเพื่อนของเรานะครับ
    ถึงจะอยู่กับเราแบบอดมื้อกินมื้อ แต่มันก็ยังดีกว่านะครับimageimageimageimage
    ภาพนี้ประกอบเนื้อหาเท่านั้นครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    dog2.jpg 183K
    44255513285.jpg 205K
    dog3.jpg 223K
    dog4_1.jpg 142K
  • จัยมันทำด้วยอะไร ชาติหน้าคงเกิดมาแขนขาไม่มี
  • จะโหดไปไหนนะไม่กินก็เอามาเป็นของเล่น..:(