ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยาก ด้าย วิีที ทำ เครื่องวิ่งสุนัข
  • อยู่ลาว อะ ครับ เลย หา อย้าก มาก มาย
  • อยู่ลาวหรือเป็นคนลาวครับ เขียนภาษาไทยได้ดีเลยครับ ในลาวมีเลี้ยงเยอะไหม ช่วยๆกันรณรงณ์หน่อย อย่ากินเพื่อนเรานะครับ สงสารเขานี้คือเพื่อนแท้ ที่เป็นเพื่อนรักของพวกเรา ผมว่าคงจะไม่มีใครทำแบบนั้นกับพิทบูลนะ ส่วนเรื่องเครื่องวิ่ง ลองหาในเวปป์ทำแบบดีกว่า หรือไม่ก็ซื้อมือสองสักเครื่อง แล้วค่อยเอาไว้เป็นแม่แบบ ไว้ทำเองที่หลังน่าจะดีกว่า พวกอุปกรณ์โดยทั่วไปหาซื้อได้ไหมครับในลาว หรือต้องซื้อในเมืองไทยครับ
  • ก้อมีคนเลียงพอปะมานแต่ไม่เยอ พวกอุปกรณ์ หาย้าก มาก คน ลาว จะ รัก พิทบูล หลายๆๆ :m01:
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณZerOLaosPitbull
  • อันนี้แบบ ลู่วิ่งครับ เท่าที่จะพอหาให้ได้ครับ : )imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Detail_A.jpg 35K
    Detail_B.jpg 33K
    Detail_Wood.jpg 26K
    Front_Side.jpg 47K
    untitled.png 32K
    untitled2.png 26K
  • ขอบคุณครับ
  • ยินดีทีใด้รู้จักเหมือนกันครับ ท่าน@ouzaa55
  • เยี่ยมมากครับ
  • ใช้งบประมาณเท่าไหร่ครัย
  • ท่านสมาชิก

ขอบคุณมากครับ สำหรับแบบ

นัท
  • มีใครทำเสร็จแล้วมั่งครับ

ใครพอมีแบบเพิ่มเติมอีกรึป่าวครับ ถ้ามีช่วยโพส์ทเข้ามาได้เลยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

นัท

ใครพอมีแบบเพิ่มเติมอีกรึป่าวครับ ถ้ามีช่วยโพส์ทเข้ามาได้เลยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

นัท