ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อั๊ยยะ !!! ถูกเหลือเชื่อ
  • image

เชื่อ เถอะครับ ตัวสุดท้าย ในราคาขายทิ้ง 15,000 เท่านั้น
    ตัวผู้ ตัวสุดท้ายครับ หมานอก เพดฯ นอก หมาสายประกวดของรัสเซีย
    อายุ 4 เดือนเศษ "กำลังน่าเกลียด" แข็งแรง สุดๆ กินยังกะปล้น
    มาก่อน ได้ก่อน ต่อรองได้ ขายได้ ขายโลด ไหนๆ ก็ขาดทุนละ อยากได้ โทรฯมาครับ
    080 999 00 45 ต้นครับ

*** ขอบคุณพี่มาร์คคร๊าบ ***
    ไฟล์แนบ
    Rott M 2@ 500.jpg 136K
  • เฮียเค้าขายไมอะครับพี่ต้น เสียดายครับ
  • เฮียไหนคร๊าบ อิอิ ผมขายเองนี่ล่่ะครับ :X
  • โอ...ของดีราคาถูก รีบ ๆ หน่อยเด้อ...

ปล.บ้านมันตา เดี๋ยวนี้ไปโล้ดแล้ว เขาเล่น All Breed แล้วเหรอเนี้ย....
  • เล่นไม่กี่บรีด แล้วก็มีบรีดละตัวครับ อิอิ
  • อ้าว!ของพี่ต้นเองเหรอครับ โทษที นึกว่าพี่มีแต่บูลด๊อก แล้วขายมั้ยอะพี่อยากรู้....สวยดีออก
  • ขายคร๊าบ หมื่นห้า โทรฯเลย 080 999 00 45
  • ขออภัยครับหมาอะไรครับ
  • ร็อตไวเล่อ หรือโดเบอร์แมน แต่เห็นหางไม่ตัดนะครับ ไม่รู้จักจริงๆครับ
  • ร๊อตฯคร๊าบ ช่วงนี้ยืดๆ ดูเหมือนโดบี จริงๆด้วยครับ
  • เด๋วนี้ร๊อตเขาไม่ตัดหางกันแล้วครับ
  • ขายไปหรือยังครับ