ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วีโก้ 6เดือนแล้วครับ
  • เยี่ยม..มากเลยครับ :063:
  • มีสปริง หรือว่า ยางในรถมอไซค์ ไหมครับ ถ้าไม่มีหามาผูกไว้ตรงกลางครับจะช่วยให้มีแรงต้านมากขึ้นครับหยืดหยุ่นได้ดีกว่า หมาจะชอบมากครับ อีกอย่างผูกให้ผ้าสูงขึ้นกว่านี้อีกนิดจะดีมากครับให้เท้าหน้าลอยเหนือพื้นนิดนึงจะชวยเพิ่มกล้ามขาหลัง กล้ามตูด ได้เป็นอย่างดีครับ พอเริ่มเล่นเก่งแล้วสอนให้กัดแบบตัวลอยทั้งตัวครับ กราม กล้ามคอ กล้ามหลัง กล้ามด้านข้าง มาเห็นๆครับ และที่สำคัญมันจะมันส์มากๆครับ :033: