ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วุ่นวือ กลับบ้านแว๊ววววววว
  • ขอบคุณพี่โฟล์ค พี่อร และทีมงานแพททริออทด้วยนะครับ
    ที่ช่วยดูแล ไอ้แสบให้ถึงหกเดือน
    กลับมาเหมือนวัวกระทิงตัวน้อยๆตัวนึงเลย
    เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายรูปโพสท่าสวยให้ดูครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02849.JPG 188K
    DSC02851.JPG 109K
    DSC02856.JPG 127K
    DSC02859.JPG 161K
    DSC02860.JPG 174K
  • งามครับ

ไปเป็นเด็กใต้ซะแล้ว...
  • กลับมาเป็นหมาใต้เหมือนเดิม หล่อมากๆตัวนี้ อายุถึงเกณฑ์ทหารหรือยัง ยิ่งโต ยิ่งมันจริงๆตัวนี้ น่าเป็นพ่อพันธ์มาก

• น้องว่าน เอาวุ่นวือไปฝากคนอื่นช่วยเลี้ยงชั่วคราวได้ด้วยอ่ะ
    แล้วมันไม่กัดเค้าหรือ
  • @ พี่โต ขอบคุณคร๊าบบบบ
    @ somkiat8201 พย นี้ สองปีแล้วครับ
    @ chock108 ไอ้นี่มันกัดใครไม่เป็นครับพี่ มันทำหน้ามึนเป็นอย่างเดียว
  • มันน่ารักดีนะ ขนเงาเป็นกำมะหยี่เลย ตอนนี้น้องว่านออกทหารแล้วใช่ไม๊
    สบายดีนะ แล้วตอนนี้ทำงานอะไรจ๊ะ
  • ปลดนานแล้วครับตอนนี้อยู่บ้านทำธุรกิจส่วนตัวกับนั่งดูหุ้นเรื่อยๆครับ
  • หนาขึ้นเปนกอง กลับบ้านเดี๋ยวผอมเหมือนเดิมมั้ยเนี่ยว่าน555
  • พี่หมวดครับ ถ้าผอมเดี๋ยวส่งกลับไปอีก5555
  • งามหนัดเหนียญ
  • งาม มาก เลย
  • กลับไปหาเมียแถวนั้นแน่ๆ เลยน้องว่าน สงสัยหัวกะไดบ้านไม่แหงแน่ๆ เลยครับ หล่อขนาดนี้ :063: :063:
  • วุ่นวือตัวใหญ่ก่าลูกสาวอีกกกกกก
  • ขอดูรูปยืนหน่อยสิ่ครับ
  • หนาขึ้นจริงๆครับ..แน่นๆ :063:
  • แน่นขึ้นเป็นกองจริงๆนะครับเนี่ยว่าน ขนเรี่ยมดีจริงๆ ^_^
  • สวยมากมาย ว่างๆพามาเที่ยวทุ่งสงมั่งนะครับ ยิ่งโตยิ่งสวย
  • สวยและตัวใหญ่ขึ้น มากเลยครับ