ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หยุด 4 วันพาแรมโบ้ไปว่ายน้ำเล่นครับ
  • ปัจจุบันแรมโบ้อายุ 8 เดือนกว่าแล้วครับ โดยบ่อปลาที่ผมถ่ายคลิปมานำเสนอนี้เป็นบ่อปลาในหมู่บ้านผมเองครับโดยบ่อปลาแห่งนี้ใช้รถแม๊กโครในการขุดลอกทั้งหมด 3 คันความลึกไม่ต้องพูดถึงครับ....รองชมดูครับกับภารกิจว่ายน้ำ+เก็บท่อนไม้ครั้งนี้ของแรมโบ้.....พร้อมรับฟังคำติชมทุกท่านครับ
    ปล.ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่านที่เข้ามาชมครับ..หากท่านไหนมีคลิปวิดีโอว่ายน้ำแบบนี้ก็นำมาโพสแลกเปลี่ยนกันชมบ้านนะครับ...... :063:
  • โห ปลาจะลุมกินไอ้โบ้ครับพี่
  • แรมโบ้โตมาเปนหนุ่มแล้วหล่อมาก ชอบตงมีหางกิ้ง น่ารักดี ชอบ ๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    259057.jpg 130K
  • ปลาเยอะดีครับ 55555
  • เยี่ยมมากๆครับ
  • สงสัยครับ หางกิ้ง เป็นยังไงหรือครับ

สอนวิธีลงวีดีโอหน่อยครับ อยากเอาคลิปว่ายน้าำที่บ่อหมู่บ้านมาโชว์เหมือนกัน
  • image
    image
    ลองดููไม่่รูู้้ว่่าจจะะขึึ้้้นปะ
    ไฟล์แนบ
    1342953217653.jpg 48K
  • คุณVee24296 ครับ ขอแนะนำเกี่ยวกับการนำลิงค์ยูทูปมาลงให้เพื่อนเห็นที่กระทู้โดยที่ไม่ต้องคลิกลิงค์เข้าไปนะครับ โดยให้เลือก..แบ่งปัน - แล้วเลือก ลิงค์แบบยาว เสร็จแล้วก็ก๊อบปี้ลิงค์แบบยาว(กดคลิกคลุมให้เป็นสีน้ำเงินตัวหนังสือให้หมด)แล้ว ก็ นำลิงค์มาโพส ไว้ในกระทู้ได้เลยครับพอมีคนเปิดมาวิดีโอก้อจะโชว์ขี้นมาทันทีโดยที่คนที่เข้ามาดูไม่ต้องกดลิงค์เข้าไปดูอีกทีครับ ...... ส่วนวิดีโอของคุณ Vee24296 ผมเข้าไปดูแล้วสั้นไปหน่อยนะครับไม่เห็นพิตบูลคาบไม้ขี้นมาเลยเดียวเขาจะไม่มีความมั่นใจนะคับพยามถ้ากิ่งไม้ที่เราขว้างไปมันตกลงไปในโพงหญ้าเข้าหาไม่เจอให้เราโยนอันใหม่ไปเลยครับให้เขาคาบขี้นมาแทนอันที่หายไปเพื่อสร้างความมั่นใจให้เขาว่าเขาทำได้ครับผม....
    ปล.วีดีโอรองทำดูใหม่นะครับไม่ยากจนเกินไป....... :-D