ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาย้อนยุกต์กัน..
  • มาดูของเก่าๆ ต้นตำรับ ตำนาน เเละการกล่าวขาน ของพิตบูลสายกัดชื่อดัง..

พิตบูลนี่มันหลากหลายจริงๆ จะเห็นได้ว่ามันมีหลายรูปเเบบ หลายสีรูปร่างหน้าตา เเต่ที่สำคัญนิสัยใจคอมันมักจะเหมือนๆกันครับ..
  • ส่วนคลิบนี้คัดสายกัดตัวเจ๋งๆ ในยุกต์เก่าๆนั้น
    สำหรับคนที่ชื่นชอบไปทำความรู้จักกันเลย สายดังๆอยู่ในนี้หมดเเล้ว มีรูปภาพ พร้อมชื่อประกอบ ตามด้วยเพลงมันๆ......ส์
  • อีกคลิบที่ขาดไม่ได้คือ DOG MAN ดังๆระดับเทพ..
  • =D> =D> =D> =D> =D>
  • คลาสสิคดีครับ ขอบคุณครับที่ให้เอามาแบ่งบัน
  • ชอบมากๆๆคับ...หาดูอยาก...มีอีกไหมคับ....ขอบคุณคับ
  • มีอีกเยอะครับ.... เเต่ต้องขอคัดก่อนนะครับ
  • :O ป๊าดดดด คลาสสิค ชอบง่ะ จัดมาเยอะนะคับ เป็นกำลังใจอีกหนึ่งแรง สายดั่งเดิม :m15: