ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• image
    image

เจอกันแน่ที่ ขอนแก่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_1264rs.jpg 160K
    IMG_1262rs.jpg 166K
  • image

เริ่มฟื้นฟูกำลังวังชาก่อนเลย หลังจากเริ่มทุเลาจากอาการบาดเจ็บ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1155rs.jpg 183K
  • image
    image
    image

เดอะกราม
    ไฟล์แนบ
    IMG_1284rs.jpg 180K
    IMG_1296rs.jpg 206K
    IMG_1297rs.jpg 178K
  • image

เรื่อยๆ ไม่เร่งรีบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1213rs.jpg 188K
  • ตัวบนสุด หมาแดงแท้ๆเลยใช่มั้ยครับ
    รับผสมมั้ยครับ ชอบสีนี้จังเลย
    สุโค่ย สุโค่ย :063: :063: :063:
  • พ่อแม่แดง แต่มันดันออกมาสีขาวนวลครับ ยินดีเปิดผสมกับแม่พันธ์ที่เหมาะสม และมีเป้าหมายในการบรีดชัดเจนครับ
  • สังกัด Mafia Camp..!! บารอนจะสร้างภาพด้วยป่าวครับพี่(ภาพยนต์) ฮ่าๆ :-?

• แค้มป์นี้ เกิดจากวงการมายาทั้งน้านนนนนน 5555
  • กรามล็อค สีมันแดงดีจิงๆชอบๆ จะถูกจะแพงขอให้เแดงไว้ก่อน คริคริ โดนใจ
  • กรามล็อคขวัญใจผมเลยคับ
  • นายบารอนไม่จับเป็นหมากล้ามหรอครับพี่มาร์ค
  • ทำหมากล้ามมันเหนื่อยมาก ใช้แรงคนเยอัะ ทำแค่ลากน้ำหนักก็น่าจะพอแล้วครับ
  • แล้วเจ้าแอ้นไม่ปั้นมาลากบ้างหรอครับพี่ดูทรงน่าจะรุ่งนะครับ