ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

8 กพ 52 เชิญทุกคนครับ
  • พิโลก เรา นัดเจอกัน อีกแล้ว 555+ ตอนนี้ มี งานวัดใหญ่ พอดี เลย มาเที่ยวได้ นะ พี่น้อง

ขอเชิญ ทุกท่าน ที่ ว่างมาได้ มา กัน เลย นะ ครับ

เราจะ เจอ กัน ที่ หน้า รร เฉลิมขวัญ นะครับ 15.00 น

ปล. ใครมาได้ก็มา นะ ยินดี ต้อนรับ ครับ ......................... คิดถึง บรรยากาศ เก่าๆ จัง
    ไฟล์แนบ
    DSC050088.jpg 81K
    DSC05038.jpg 44K
    DSC05031.jpg 48K
    DSC04978.jpg 65K
    DSC049132.jpg 60K
  • :021::021::006::006::006:ดีครับ!!!!ผมกะคนพิโลกอยากซื้อน้องหมาซักตัวอ่ะคับแต่มะรู้หาซื้อไหน ไงพวกพี่ๆกะช่วยแนะนำผมมั่งนะคับ ผมอยากได้จิงๆ
  • ถึงพี่ที่อยากได้เจ้าตัวโปรดครับ bankpilok มีครับผมอยากแนะนำครับคือลูกของ GR ครับ
    พิษณุโลกครับรูป GR ครับครับ รูปพ่อหมาครับ
    (ผมไม่มีส่วนได้ เสียนะครับ แต่ผมอยากให้ได้ของดีๆครับ)
    รูปบนนะครับGRที่ผมบอก
    ไฟล์แนบ
    DSC01334.jpg 48K
  • หมาผมเองครับชื่อชีต้าร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01777pmp.jpg 104K
  • :063::063:ขอบคุนครับพี่ที่ช่วย
    แล้วลูกGRโตเท่าไหร่แล้วหรอคับพี่
    ไงช่วยบอกทีนะครับอยากเลี้ยงจิงๆ(มากมาย)
    อ่อๆบอกราคาด้วยนะคร้าบบบบบ!!!จะรอนะคับพี่จัยD:063::063:
    ผมอ่ะเห็นพวกพี่จูงเล่นที่สวนชมน่านบ่อยแต่ผมมะได้ไปวิ่งนะผมไปกระชากปลาอยู่แถวๆนั้น
    ไฟล์แนบ
    3416.gif 37K
  • อยากไปด้วยจัง แต่งานไม่ว่าง
  • ยินดี ด้ยครับที่ คุณ bankpilok ที่อยากได้ พิทบลูไปเป็นเพื่อน

ไงก็ มาได้ เลย นะครับ มาดูตัว จริง จีอาร์ เลย ดี กว่า

เรื่อง ราคา รอ มาคุย กับ พี่ เค้าเองแล้วกันครับ พี่เค้าคุยง่าย นะ

นี้ ลูกจีอาร์ ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC000042.JPG 62K
  • :o001: เเล้วเจอกันคับ สนใจลูก GR โทรมาได้คับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=3063&page=1#Item_10 ดูตามนี้เลยคับ ราคาพิเศษ
    ไฟล์แนบ
    DSC059452.jpg 89K
  • วันที่ 8 ก้ออาทิตย์หน้าแล้วนี่หน่า!!!
    เพชรถ้าตรงกะงานวัดใหญ่แถวหน้าเฉลิมขวัญจะมีที่จอดรถรึป่าวหว่า..?
    ยังงัยเที่ยวนี้จะพยายามไม่พลาดครับ สาธุขอให้ว่างทีเถอะ...!!!
    ไฟล์แนบ
    Santa.jpg 28K
  • พี่คับตัวที่ให้ดูแบบว่ามันโตไปหน่อยอ่ะคับผมอยากได้แบบยังเด็กๆหน่อยอ่ะคับกะจามาเลี้ยงคู่กะหมาที่บ้านมานจะได้ไม่กัดกัน
    ยังไงมีอีกช่วยเเนะนำผมหน่อยน้าคับอยากได้มากกกก
    ขอบคุนคับที่แนะนำสิ่งดีๆให้ผม:033::033::033:
  • อยากไปจัง :o066:
    แต่ไม่รู้พ่อกับแม่จะว่างรึป่าว..........
    ไฟล์แนบ
    IMG_0087_resize2.jpg 57K
  • มี แน่นอน พี่ ที่จอดรถ สบายครับ

..........................................

ตัวมันโตเอง ครับ พ่อ-แม่ มันใหญ่

3 เดือน เอง เด็กๆๆๆๆๆๆๆ