ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พา "ดรัมเบล" มาแนะนำตัวหน่อยคร๊าบ
  • ดรัมเบล มาที่พาร์คตั้งแต่เล็กๆ ตอนมาใหม่
    เป็นหมาที่ขี้กลัวมากไม่กล้าเดินเลย พอคน
    เดินเข้าหามอบตลอด เด๋วนี้เป็นสาวเต็มตัวแว้ว

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0247.jpg 145K
  • เธอมีสองบุคคลิกในตัวเดียว
    หันซ้าย

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0259.jpg 127K
  • แต่พอหันขวา
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0260.jpg 139K
  • รูปร่างแบบนี้พอไปวัดไปวากับเค้าได้ป่ะ

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4007_resize.jpg 147K
  • ขอบคุณที่ติดตามรับชม
  • สวยจังเลย สไตล์นี้ .. (ท่ายืนเท่ห์มากๆๆๆๆๆ ขาสวย)

เห็นแล้วคิดถึงลูกสาวเหมือนกัน " สองบุคลิกในตัวเดียว" ขออนุญาตลงภาพ ด้วยตัวนะครับ

เล่นด้วยคน
    image
    image
    image
    image

ขอบคุณครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_4090.JPG 57K
    IMG_4116.JPG 69K
    IMG_7595.JPG 147K
    IMG_7623.JPG 189K
  • สวยครับ น่าพาลงประกวดสนามสแตฟดูเล่นๆ ถ้าฟันดี เดินสวย มีลุ้นครับ
  • เห็นด้วย...สวยครับเฮีย.... :063: