ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครคิดแบบนี้บ้าง
  • สุนัข ไม่รู้จักเงิน
    สุนัข ไม่รู้จักชื่อเสียง
    สุนัข ไม่รู้จักทรยศ
    สุนัข ไม่เคยหักอกใคร
    สุนัข ไม่เคยโกหก

สุนัข คิดถึง
    สุนัข รอ
    สุนัข รัก
    สุนัข มั่นคง

สุนัขไม่แคร์ ว่าคุณจะรวยหรือจน
    สุนัขไม่แคร์ ว่าคุณจะอ้วนหรือผอม
    สุนัขไม่แคร์ ว่าคุณจะหน้าตาดี หรือ ขี้เหร่
    สุนัขไม่แคร์ ว่าคุณจะแข็งแรงหรือพิการ

เรามั่นใจได้จริงๆว่า นอกจากพ่อแม่แล้ว
    ก็มีสุนัขเนี่ยแหละ ที่รักคุณ ทุกมิติ ทุกเวลา
    ถ้าเรามอบความรักให้มันแล้ว มันจะยกทั้งชีวิตให้คุณ

ขอบคุณข้อความโดนๆจากDog Nation Team
    ทีม (เพื่อ) ชาติหมา
    http://www.facebook.com/DogNationTeamimage
    :006: :006: :006: :006: :006: :006: :006: :006:
    ไฟล์แนบ
    AAA.jpg 37K
  • ผมเชื่อเช่นนั้นครับ
  • ขนาดเพื่อนที่ซื่อสัตย์ขนาดนี้ มนุษย์ยังหักหลังได้ ดังนั้นก่อนที่ใครจะคิดเลี้ยงหมา อยากให้ถามตัวเองก่อนหลายๆครั้ง เอาให้มั่นใจว่าจะไม่ทอดทิ้งมันกลางทาง
  • มันคือความจริงผมเห็นด้วยครับ :063: :065:
  • =D> สุดยอด
  • :m01: :m01: :m01: :o027:
  • :o034: แม่นแท้เหลา
  • สวดยอดเลยพี่ คมบาดเข้าหัวใจ