ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ CRUISE vs NESSY ( 6 MONTH ) ........
  • cruise.imageimage
    nessy.image
    NOT FOR SALE. ขอบคุณพื้นที่ดีๆๆแห่งนี้ครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_2725.JPG 89K
    IMG_2618.JPG 90K
    IMG_2648.JPG 77K
  • หุ่นมันสะใจดีจริงจริง
  • โคตรโดน...อ่ะ :063:
  • อื้อหืม พัดจะตีให้ ซอกหักเลยทีเดียว55555
  • เป็นงานศิลป์ที่มีชีวิต สุดยอดครับพี่ **** จะไปขอแบ่งชุดใหม่ที่พึ่งออกมาไม่รู้ว่ายังพอมีเหลือรึเปล่าครับ ***
  • บอกได้อย่างเดียวว่าสุดยอดครับ
  • .......... Super Freak ได้ใจดีจริงๆครับพี่หมู :063:
  • TOMMY
    image

SHOCKKER
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 45K
    5.JPG 40K
  • อั้ยยะ!! เห็นเจ้าCruiseแล้ว ถ้าเจอกันในสนามเจ้าHendoของผมเหนื่อยแน่ๆ #:-s
  • ทั้งหล่อ ทั้งสวย เลยพี่หมู :021: :021: :021:
  • NOT FOR SALE แต่โขมย IS OK วันงานดูดีดีนะผมเอาจรีงๆอะ 555+
  • มาดีมากๆเลยครับพี่หมูเดียวซักเเปดเดือนจะไปรับมาอยู่โคราชเด้อพี่หมู555 :065:
    จัดไปครับบอสสวยๆทั้งน้านนน =D>
  • ว่า Tommy นับวันหน้ามันยิ่งเหมือนทอม

เข้าไปทุกทีนะครับ

2xTomb ของจริง tommy lee & tom cruze ^_^
  • สวยมากคับ
  • งามหลาย :021: :o027:
  • โห มาแอบเปิดตัวอยู่นี้เอง สวยจัดเลยพี่หมู :063: :063:
  • พี่หมู สวยเยอะจัดวันงานเลือกมาถูกไหมเนี่ยพี่ ไม่เกิน 3 ตัวนะ ถ้าเกินเอามาฝากผมได้ :-D
  • เอามาข่มก่อนวันงานหรอ -..-
  • งั้นผมขอแจมนะครับพี่ๆ ลูกทอม ต้องเจอ หลานทอมกันหน่อย ATOM ลูกสาว CONAN เขาเป็นสาวนะครับบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6261.JPG 111K
  • มีสวยๆออกมาให้ชมมากมายจริงๆวันไหนไม่อยู่บ้านจะแอบไปอุ่มสักตัว
  • สุดยอดทุกตัวเลยคับ =D>
  • เห็นแล้วอยากจะบ้า...แต่ละตัว
    ถอดใจละ...หันไปเลี้ยงกระรอกดีกว่า :-(
  • ^:)^ 2 ตัวนี้ต้องยอมจิงๆ ขอรับพี่ท่าน :X
  • :057: :057: :057: :057: :057: งามจัดครับ..
  • งามจัด
  • aoe. ขอบคุณคับ ^:)^
    aod.888 ขอบคุณคับ ^:)^
    คุณ neung แปลว่าอะไรเหรอคับ ซอกหักเนี๊ย ขอบคุณคับ ^:)^
    ขอบคุณคับ คุณ tanakrit ชุดน้องตอนนี้ยังมีอยู่คับ เดี๋ยวเปิดตัวตอน 30 วันคับ :-D
    joeblack. ขอบคุณคับ ^:)^
    ขอบคุณคับคุณตั้ม tom cruise ยังไปอีกได้เยอะคับ ^:)^
    มีซุ้มอีกแล้วนะคับคุณตุ้ย [-X
    ขอบคุณคับพี่เหน่ง ^:)^
    ระวังของตัวเองให้ดีอะบอสรู้อยู่ผมเล็งตัวใหนอยู่ :-?
    อีก 2 เดือนผสมได้เลยนะนั้น โอ ( ให้เลี้ยงให้ด้วนก็ไม่บอก ) @-)
    radcampus. ขอบคุณคับ ^:)^
    power_pit. ขอบคุณคับ ^:)^
    ขอบคุณคับหมวด ^:)^ 3 ตัวคับจัดไปคับ เกรงใจนะเนี๊ย :-))
    ใช่แล้วต๊อบ จัดมาเสียดีๆๆ [-X
    natee_falconpit ^:)^
    hell_angel. ขอบคุณคับ ^:)^
    เอางั้นเลยเหรอแอ๊ต :-D ของแอ๊ตก็ใช่ย่อยเสียที่ใหน :063:
    ขอบคุณคับคุณแมว สายเลือด TOME. ไม่ต้องห่วง :065:
    ขอบคุณคับคุณ A. ^:)^
    ขอบคุณโอ๊ต :063: เข้ามาวันใหนดี :O
    image
    ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_2545.JPG 56K
  • ยั่วได้อีกครับพี่หมู ดูหน้าดิ >:/
  • สวยงามจริงๆ =D>
  • tom cruze ยิ่งโตยิ่งมันส์ครับพี่หมู :063:
  • R.I.P Tombstone แต่ผลงานชุดสุดท้ายนี่ ไม่มีคำบรรยายจิงๆ

คิดถึงมันเลยอ่าพี่ :002:
  • ถ้าคิดถึงมันจริงๆนะพี่แมวไม่ยากเลย เอาจอบไปขุดข้างต้นขนุนบ้านพี่หมู รับรองหายคิดถึงแน่ๆครับ :013: :013: :013:
  • ขอบคุณครับพี่หมู.. :O

เห้ยต๊อบ..อย่างงั้นก้อเจอไอ้หมีด้วยอ่ะสิ.. :-))
  • พี่หมูขอรอให้ลูกหมาโตอีกสักหน่อย เข้าไปแน่ๆครับ
  • ไม่ทันแล้วผมไปขุดมาไว้โคราชเรียบร้อยแล้วเด้อพี่ต็อบพี่แมว :013: :013:
  • แล้วชาญขุดไปเจอไอหมีป่าว 555555 :013:
  • รูปนี้สวยเว่อร์อะพี่ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    315769.JPG 77K
  • ไม่และ ต๊อบผมโบกปูนทับไปแล้ว 555
    อ้าวคุณชาญมาขุดไปตอนใหนเนี๊ยย :017:
    ยั่วได้อีกคับโอ ตัวเมียนะสิบอกให้ ดูดีๆๆ ทั้งหน้า ทั้งขา :O
    เชื่อดิยีน ครูซ เว่อได้อีก :)>- image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2847.JPG 42K
  • เอาตัวนี้อะพี่หมู SMS โคราชด่วนเลย อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • โอ้ยๆ จะหล่อไปไหน ต้องแอบรมยาพี่หมูให้หลับซะแล้วขโมย แต่ต้อขอแนวร่วม สวยหลายตัวขนคนเดียวไม่หมด